Waiting for Answer Vietpridez 1 tên scam lừa đảo nhất mmo

Status
Not open for further replies.
Đã nói là thằng scam mà đảm bảo nó sẽ đánh bài chuồn trong nay or mai, những ai bênh vực hắn thì đừng đòi bảo hiểm nhé :D

mình đọc log chát của bạn không thấy đề cập vấn đề bảo hành tut, với lại acc giờ die nhiều, die sau 1 ngày là bình thường. topic bán hàng của bạn là 1 ví dụ, ngày nào chả thấy người kêu die, tuần 2 3 lần. mà cậu là 1 seller chuyên nghiệp tại sao cậu có thể confirm cho trung gian chấp nhận giao dịch khi cái tut không dùng được. nếu cậu đã xác nhận trung gian đồng nghĩa việc cậu đã check ngon lành. mua tut thì phải chấp nhận tut nó die nhất là khi cậu khoong móc ngoặc điều khoản bảo hành. nói gì thì nói 3 toppic report gần đây đều không đủ thông tin thỏa đáng. khách quan không bênh vực gì hết
tên này chuyên gia đi bênh vực tên Cường Hen chắc anh em gì nhà nó đây, chắc là Cường Hói :D

!!TẤT CẢ ANH EM THÔI DỪNG LẠI ĐI !! BỌN MÀY CHƠI ĐƯỢC LẮM... ĐỂ RỒI LÚC TAO CHƠI LẠI THÌ KHÓ MÀ LÀM ĂN...

1...2... THÌ ANH EM NGỌT NGÀO
3 THÌ NGOẮT CÁI CHƯ D.O.G NGOẮT ĐUÔI!

!!TẤT CẢ ANH EM THÔI DỪNG LẠI ĐI !! BỌN MÀY CHƠI ĐƯỢC LẮM... ĐỂ RỒI LÚC TAO CHƠI LẠI THÌ KHÓ MÀ LÀM ĂN...

MÁY MUỐN TAO VẠCH MÀY KO , TAO ĐÃ CUNG CẤP ĐỦ CHỨNG CỨ RÙI , TẤT CẢ AI CŨNG BIẾT HẾT :d

Đi thẳng vào vấn đề luôn nhé , đã mua 1 cái tut cậu này hết 7tr , giờ để ngắm , pm lại là những câu chửi vào mặt là 1 thàng ngu , bảo đổi tut hay trả lại tiên fko chịu đỗi , đang chờ câu trả lời từ con dog đó
Nhờ C50 đi là được rồi, trên 1 triêu rưỡi là họ có thể nhúng tay vào được rồi, huống chi là 7 triệu+ 700k của tui là 7 triệu 7 :D

bị hội đồng, đến khổ
âu cũng là do miếng ăn

Nhờ C50 đi là được rồi, trên 1 triêu rưỡi là họ có thể nhúng tay vào được rồi, huống chi là 7 triệu+ 700k của tui là 7 triệu 7 :D
của mình gan 20 tr rùi nó đổi nick mà :(

Cái loại mày 5 lần 7 lượt rình cắn trộm người ta, bình thường thì ko sao có biến là mày lặn. Biết bao lần mày xin lỗi rồi hối hận đủ chiêu trò, tao thề với với tất cả AE mmo4me sau 1 tuần nữa tính từ hôm nay mày ko scam tao xin tự ban cái nick này

azure giờ reg đc thì die trong vòng 1 tiếng ngay , không biết azure nó check kiểu gì nữa :| mình thử rất nhiều nên các bác mua tut cẩn thận .

các bác chém nhau kinh quá mà toàn ko có bằng chứng gì hết ,toàn chém miệng thế này BQT cũng pó tay ko biết xử lý thế nào, mất thời gian cho tất cả mọi người .

Rốt cuộc bằng chứng mang tính quyết định có chưa =.=!

của mình gan 20 tr rùi nó đổi nick mà :(
rủ 1 thằng công an đi nhậu rồi nhờ nó tìm dùm, chỉ cần số điện điện thì scan ra được cả cmnd của nó đó chứ, huống chi là chúng ta có cả số tài khoản ngân hàng nó, mày sẽ có 2 lựa chọn 1 bị công an tóm, 2 sẽ bị chém chết trong vòng 1 nốt nhạc, tiền chúng tao mày nuốt không xuống đâu nhé thằng chó Cương Hen kia

rủ 1 thằng công an đi nhậu rồi nhờ nó tìm dùm, chỉ cần số điện điện thì scan ra được cả cmnd của nó đó chứ, huống chi là chúng ta có cả số tài khoản ngân hàng nó, mày sẽ có 2 lựa chọn 1 bị công an tóm, 2 sẽ bị chém chết trong vòng 1 nốt nhạc, tiền chúng tao mày nuốt không xuống đâu nhé thằng chó Cương Hen kia
rất cứng

mình nói thật 1 câu nhé, tìm ra địa chỉ thì chẳng khó, cái khó là éo có ai dám làm gì thôi, mình thấy nhìu vụ rồi toàn hổ báo trên 4rum chứ làm đc gì chỉ nói nhiều chứ làm mình thấy chẳng đc bao nhiu dọa là 9 mà toàn dọa trên 4rum thì dọa đc ai.

dạo này box scam xôm quá nhỉ,thấy toàn là dân kì cựu của mmo zí toàn có bảo hiểm :D

thôi thôi MOD , Admin vào làm việc xem đúng sai thế nào cho rồi, loạn hết cả lên rồi, 4rum sắp nát theo Tut Azure rồi bà con ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,698
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week