• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help VIETNAM ở đâu?

2012mmo

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Tình hình là hơi buồn vì thấy rất ít đồng minh (trader VietNam) trong cuộc thi contest của roboforex. và dĩ nhiên giải thưởng ở đây ko có phần trader vietnam. Người ta thắng mình không hẳn là dựa vào tài năng mình thấy dựa vào số đông thì đúng hơn
Cho phép mình mở một topic để thảo luận cái robo contest này nhe anh em. Mong rằng qua topic này có thể kiêu gọi anh em trader đăng ký cùng mình chiến đấu. Có 1 giải gì đó cho anh em trader vietnam được nở mặt nở mày....

Không tranh nổi mấy thằng chuyên đánh demo contest đâu bạn ơi ! Nhất là dân pakistan indo malay và cả khựa nữa :(. Tụi nó ăn rồi đánh contes thôi mình luyện cái khác vui hơn :D

Mình thấy win nhiều nhất toàn là bọn china thoi.

Đánh contest đâu phải dễ , có một số người là chuyên gia đánh contest , tk họ tăng cả 1000% trong 1 tuần ....
Nhưng real thì khó nói ....

Đánh contest đâu phải dễ , có một số người là chuyên gia đánh contest , tk họ tăng cả 1000% trong 1 tuần ....
Nhưng real thì khó nói ....
Uhm 1000%/tuần thì các sàn khác thôi. Chứ robofex ko dc ban ah. Vì nó giới hạn: đc đặt 10 lệnh, khối lượng cao nhất là 1lot

mấy cái contest này thì kiếm cái auto cảm thấy ưng ý, kiếm cái vps rồi cắm đó, hên thì ăn, xui thì thôi :D

................việt nam cần đi đến đâu? Và việt nam cần bao nhiêu tiền để đi đến đó?
rejected!

Forex được ví von như trò chơi trí tuệ , nhưng cho cùng là 1 nghề kiếm sống , vì vậy trader thì ... thường lo cho tiền mình bỏ ra hơn và không có thời gian đánh cho vui :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom