SCAM vietcombank 0561000570471 nguyen xuan dat scam 50trieu

mà mấy bác đại gia trước khi giao dịch thì ném cái bank num lên google xem. mất có mấy s thôi mà.
các bác xem tiền như cỏ rác. cuối năm còn mất quả 50 củ. :D

nếu làm đến cùng thì chắc chắn sẽ ra, vì tiền scam đó bắt buộc rút ra, or chuyển qua chổ nào đó, đơn giản nếu bank có mà có nạp thẻ cào thì truy tìm từ thẻ cào cg ra....thậm chứ scam vô tình dùng sim rác, lỡ nt hay gọi ai đó thì công an lần cg ra hết, nếu làm chắc chắn sẽ lần ra dc.50tr cg không phải số tiền nhỏ, chẳng qua những vụ nó scam trước đó, chưa ai làm đến cùng, chứ làm thì không chạy đâu dc, thoe mình thì nên tập trung ai bị hại lại, làm cho ra trò đi, chứ mất tiền vậy thì nhục lắm

sáng mình cũng bị. hen cũng tĩnh check 2-3 lần . dc 3 ly càfe đá :p

dự là scammer kiễm từ bank này cg phải trên 1 tỉ rôi

hix, không thể tin nổi :D toàn tiền chục thế mà các bác sơ ý thiệt @@.

Bank thật hay giả thì không quan trọng, quan trong là xem camera rút tiền, xem mặt thằng nào rút, rút ở đâu. Là chụp được ngay thôi, cái quan trọng là công an muốn tóm cổ nó không thôi. Thằng này phải đập hội đồng cho nó tàn phế luôn mới được

Suýt nữa cũng mất tiền vì thằng chó này!

thằng này cuối năm giàu to rồi,mình còng lưng cày cả năm không bằng tiền nó scam được :D

nghề scam giờ giàu nhanh quá, cuối năm làm 1 vố là hơn cả năm người nông dân cày cuốc rồi, vụ bác nhiều tiền cho lên C50 đi bác, ko thể để tụi scam lộng hành thế này dc

Nếu bank fake, nó đổi sang BTC thì mất hút luôn, hơi khó . Chúc bác xử đẹp thằng scam này !

Nhỡ nó đi ex BTC rồi lại đi ex ra bank chính của nó thì có lần ngõ nào :D
muốn ex được thì phải nhận OTP, mà từ điện thoại lần ra mấy hồi. Nói chung là có tác động đủ mạnh để họ vào cuộc hay không thôi bạn.

Bank thật hay giả thì không quan trọng, quan trong là xem camera rút tiền, xem mặt thằng nào rút, rút ở đâu. Là chụp được ngay thôi, cái quan trọng là công an muốn tóm cổ nó không thôi. Thằng này phải đập hội đồng cho nó tàn phế luôn mới được
Mình cũng nghĩ như cậu, chỉ cần khoanh vùng đc đối tượng thì bên CA họ sàng lọc nhanh thôi. Con ruồi còn khó mà lọt. Quan trọng có bị hại nào đâm đơn tố nó hay k thôi. Nên có 1 top kêu gọi tất cả các bị hại cung cấp bằng chứng rồi cho nó đi củi luôn cho rồi. 1 tháng ăn của ng ta cả trăm tr.

Mình sợ là tình trạng bán thẻ visa VCB tràn lan chạy ads nó thường kèm bank . Nên bọn nó đi mua thẻ rồi scam . Tội cho người nào làm thuê thẻ được vài trăm k .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom