SCAM vietcombank 0561000570471 nguyen xuan dat scam 50trieu

Các bác mua bán ở topic nào thế. Em vào post bài mua vài k$ để scam nó chuyển vài $ cafe chơi. :D
Thấy thơm quá :p

vãi cả bị lừa 50tr chịu

Hazz tết nhất rồi @@

muốn tránh scam kiểu này thì GD 1 lần 999$ thì khỏi fake

ước gì mình mặt dày như nó, scam ko biết bao nhiêu tiền rồi ko thấy no sao? cỡ tiền trăm tiền tỷ là đi tù đôi chục quyển rồi chứ các bác nhỉ? :mad::mad::mad:
cay dái thật, mình thì ngồi mòn mông, lo mon scam từng ngày rút lãi, còn nó tốn vài câu đã đc cả triệu bạc. @@1

Lưới trời lồng lộng , khó thoát lắm . Chờ 1 ngày đọc báo thấy nó trên báo

Ck xong lại còn tks thằng scam :D

NHỮNG ÔNG NÀO LÀ NẠN NHÂN CUẢ NÓ ĐÂM ĐƠN KIỆN TẬP THỂ ĐI ( I DÙNG CHỨNG MINH THỬ GIẢ MỞ TK LÀ
Tội sửa chữa, sử dụng giấy chứng nhận và các tài liệu của cơ quan, tổ chức TRONG LUÂT HÌNH SỰ ) . DÍNH VÀO CÔNG AN LÀ CẦM CHẮC BÓC LỊCH

muốn ex được thì phải nhận OTP, mà từ điện thoại lần ra mấy hồi. Nói chung là có tác động đủ mạnh để họ vào cuộc hay không thôi bạn.
NHỮNG ÔNG NÀO LÀ NẠN NHÂN CUẢ NÓ ĐÂM ĐƠN KIỆN TẬP THỂ ĐI ( I DÙNG CHỨNG MINH THỬ GIẢ MỞ TK LÀ
Tội sửa chữa, sử dụng giấy chứng nhận và các tài liệu của cơ quan, tổ chức TRONG LUÂT HÌNH SỰ ) . DÍNH VÀO CÔNG AN LÀ CẦM CHẮC BÓC LỊCH

thằng SCAM nó bơm mạnh hơn các bác bơm - chẳng hạn nó 4- tụi c50 6 - thì cười trừ thôi :v

Mình đã được bonous 2.674$
#3271717653 +2.674 USD BTC-E CODE redeemed
nè.

vụ này chìm xuồng rồi à các thím, thấy đối tượng vẫn nhởn nhơ đi sell code btc-e dạo kìa

vụ này chìm xuồng rồi à các thím, thấy đối tượng vẫn nhởn nhơ đi sell code btc-e dạo kìa
Chắc là chủ thớt tính hù cho nó teo trym ấy mà, nhưng ko ngờ rằng trym nó đã bị thiến hé hé nên nó ko sợ nữa ^^!

Theo mình cứ lên công an báo, cho công an họ làm j thì làm chứ đừng có chỉ dẫn công an phải làm thế nào:cool::cool:, công an họ có nghiệp vụ của họ mà. Nhưng sao bữa giờ có nhiều vụ thế này mà chưa thấy post kết quả lên nhể

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom