Warning vietcombank: 0531002509460 - Nguyen Ngoc Hiep scam 280$

Là tôi nói cho ai giao dịch thì cẩn thận, vì tôi giao dịch k qua topic nên tôi k có ý định giải quyết ở đây. Ai cho là tôi report vớ vẩn xứ giao dịch tiếp, cũng k ảnh hưởng gì
Best chí phèo rồi, ông lên report scam người ta trên này cứ khăng khăng bảo scam này nọ nhưng bằng chứng thì ko thấy đâu toàn log chat vs acc clone @@

@annhien84 : Theo khách quan tôi thấy ông đang đi sai hướng của bài report, nếu ông có đủ bằng chứng thì cứ Up lên đầy đủ, chứng minh được thì mod + admin sẽ sử lý. Ngay cả @namlacqn2015 cũng đã nói đền gấp 10 số tiền đó nếu ông chứng minh được nó scam ông còn muốn gì hơn thế mà ko chứng minh. Cậu chứng minh được có $2k8 quá ok. Còn việc cảm tính, nhận định các thứ nên bỏ qua 1 bên đi cậu

@namlacqn2015 : Cây ngay không sợ chết đứng, việc pub info rất là bình thường đối với những người đàng hoàng làm ăn chân chính, tớ luôn thích giao dịch với những người ngay thẳng ko dấu diếm info, như thế tớ cũng nghĩ uy tín của cậu cũng sẽ tăng vì khi giao dịch với cậu có gì thì biết đường mà tìm.

Đây là ý kiến cá nhân của mình./. Ai ko vừa ý vui lòng bỏ qua

@annhien84 : Theo khách quan tôi thấy ông đang đi sai hướng của bài report, nếu ông có đủ bằng chứng thì cứ Up lên đầy đủ, chứng minh được thì mod + admin sẽ sử lý. Ngay cả @namlacqn2015 cũng đã nói đền gấp 10 số tiền đó nếu ông chứng minh được nó scam ông còn muốn gì hơn thế mà ko chứng minh. Cậu chứng minh được có $2k8 quá ok. Còn việc cảm tính, nhận định các thứ nên bỏ qua 1 bên đi cậu

@namlacqn2015 : Cây ngay không sợ chết đứng, việc pub info rất là bình thường đối với những người đàng hoàng làm ăn chân chính, tớ luôn thích giao dịch với những người ngay thẳng ko dấu diếm info, như thế tớ cũng nghĩ uy tín của cậu cũng sẽ tăng vì khi giao dịch với cậu có gì thì biết đường mà tìm.

Đây là ý kiến cá nhân của mình./. Ai ko vừa ý vui lòng bỏ qua
bác nói rất đúng, đã report ng khác thì cứ up proof scam lên
mình thấy bác thớt nói có cả đoạn ghi âm lúc gọi dt, bác cứ up lên xem nào
bác @namlacqn2015 đã nói sẽ đền gấp 10 lần số tiền của bạn bị scam thì cứ up proof lên chứng minh đi, nếu không thể thì đừng vu khống ng khác như vậy

bác nói rất đúng, đã report ng khác thì cứ up proof scam lên
mình thấy bác thớt nói có cả đoạn ghi âm lúc gọi dt, bác cứ up lên xem nào
bác @namlacqn2015 đã nói sẽ đền gấp 10 lần số tiền của bạn bị scam thì cứ up proof lên chứng minh đi, nếu không thể thì đừng vu khống ng khác như vậy
Tốt nhất chờ mod ktra đi

Bác @namlacqn2015 nhờ confirm hộ, xác nhận là đã giao dịch với bác ấy khá nhiều lần, mỗi lần bác đều đưa code trước, code bị lock thì đổi code khác liền, làm ăn nhanh gọn :D

Screen Shot 2017-12-11 at 9.45.29 AM.png

@annhien84 bạn up bằng chứng lên ! và inbox cho mình contact của bạn mình sẽ teamview check !

Tớ đã nt cho bạn

nhìn qua thì bạn chat không đùng người ! v ẫn đang chờ bạn cài skype vào máy tính mình teamview !

nên dẹp cái skype đi vì toàn bị lừa bởi skype

Ông kia bán đồ mà không add skype ở thông tin. Ông kia search trên skype trúng nick fake.

Bản thân ông kia buôn bán mà không để skype dưới thông tin là tui thấy mờ ám rồi.

Lỗi ở đây là do người mua ko tìm hiểu kỹ trước khi chát, nên cứ chát bừa dẫn tới bị cam quýt, chia buồn cùng thớt

Việc tự fake nick mình để scam thì xảy ra nhiều rồi nhưng việc bị scam do nick fake thì lỗi do tự bản thân mình k check kĩ thôi. Ông kia có tự fake nick để scam không thì không biết nhưng nếu thớt k có đủ bằng chứng mà đã post lên group thì close lại đi cho đỡ tốn time.

các vụ scam toàn do nick skype giả. Để ICQ chính xác số thì chắc chắn topic report sẽ bớt việc để làm nhìu lắm.

scammer chỉ rình rập scam skype

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week