• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help [Video] Hướng dẫn newbie làm offer

ăn cắp bản quyền nha :binhsua12:
Có 1 video mà cậu :D còn lại là của tớ mà
Kệ cậu có video mới rùi mà giúp dc gì cho ae thì giúp

- - - Updated - - -

e chỉ xin list off thôi , hem cần video âu :binhsua23:
Pro đây mà :D
Thui bớt spam dùm em :|

ukm có mấy cái video mới :binhsua19: ko biết up kiếm thank đc hok ta :binhsua26:

cái site river chuẩn bị nát rồi :binhsua123:
Uk các bạn nên tìm các sup uy tín mà làm nhé :D
Đừng ham $ nhìu mà ăn scam đó :) ( theo kn bị ăn cam nhìu lần )

Up nào chuẩn bị update từng video riêng :D

Update mới :)
............................

đánh dấu lại thôi
khi nào rãnh lấy ra nghiên cứu
thanks pro nhìu nhé :binhsua15:

Update mới :)
............................

Cám ơn tinh thần share của bạn, bạn cho mình hỏi thăm tí :

1.những trang mình làm có cần đăng kí thành viên của nó hay gì không,nếu có thì hôm nay sock ở cali rồi ngày mai sock die thì biết tìm sock cali ở đâu?
2. số điểm mình làm nó trả vô đâu cho mình,để đổi tiền?

Cám ơn tinh thần share của bạn, bạn cho mình hỏi thăm tí :

1.những trang mình làm có cần đăng kí thành viên của nó hay gì không,nếu có thì hôm nay sock ở cali rồi ngày mai sock die thì biết tìm sock cali ở đâu?
Sock có free và mua nhé
sock mua thì mình đăng kí rùi chuyển $ cho nó nó sẽ active cho mình ví dụ mình có 10$ mua gói 1 của 5sockspro là 90con socks/ngày
Còn sock thì die thì bạn chọn con khác :d
Có nhiều site check sock đó bạn google seach là ra

Sock có free và mua nhé
sock mua thì mình đăng kí rùi chuyển $ cho nó nó sẽ active cho mình ví dụ mình có 10$ mua gói 1 của 5sockspro là 90con socks/ngày
Còn sock thì die thì bạn chọn con khác :d
Có nhiều site check sock đó bạn google seach là ra

Cám ơn bạn nhưng ở đây mình muốn hỏi về vấn đề này cơ
1.Những trang mình làm có cần đăng kí thành viên của nó hay gì không, nêu có thì đăng ký 1 mail làm nhiều sock được ko?

Cám ơn bạn nhưng ở đây mình muốn hỏi về vấn đề này cơ
1.Những trang mình làm có cần đăng kí thành viên của nó hay gì không, nêu có thì đăng ký 1 mail làm nhiều sock được ko?
1.Cần cậu
1 mail nên làm 1 sock thui ( trừ khi sock die mà cậu làm k kịp thì hãy đổi) có 1 số admin khó chỉ cho 1 ip
2.Số điểm cậu làm sẽ cập nhập tại site do site là của admin vn sẽ có link check point (thường là vậy) cậu thông báo id pass + với số point acc đó làm dc admin sẽ thanh toán cho cậu thường là 100p=1$ :)

1.Cần cậu
1 mail nên làm 1 sock thui ( trừ khi sock die mà cậu làm k kịp thì hãy đổi) có 1 số admin khó chỉ cho 1 ip
2.Số điểm cậu làm sẽ cập nhập tại site do site là của admin vn sẽ có link check point (thường là vậy) cậu thông báo id pass + với số point acc đó làm dc admin sẽ thanh toán cho cậu thường là 100p=1$ :)

thế mình làm site US thì 1 mình mình ko cần sub cũng như admin có chơi được ko?nếu vậy thì point sẽ được tính như thế nào?

xin cám ơn

Last edited by a moderator:
Nếu có file giải thích rõ cái từ ngữ dùng trong Offer nữa thì sẽ dễ hiểu hơn. Newbie vào mà cứ info, lead, Sock....hồi chắc sốc trào máu họng luôn :binhsua23:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom