vì sao BTC và LTC rớt giá mạnh như ngày hôm nay 18/12/2013

:D BTC, LTC chỉ dành cho đầu tư dài hạn.... Dự báo năm 2015 là 2000$ nên giờ có biến động thì kịa tía nó,,, bắt đáy mua típ..... cơ hội làm giàu là đây.... :) Cái gì càng siết thì nó càng phát triển.... Hãy nghĩ lại BTC giao dịch tiện thế nào thì sẽ hiểu....Xem các thông tin web cho mua hàng bằng BTC ngày càng phát triển... Hy vọng tương lai là đây..... Còn mấy bác trade lướt sóng thì chết là phải:) Em là nông dân đào , lên thì tốt mà ko lên cũng chả sao vì công em đào cứ tụt lên tụt xuống theo giá BTC nên ko phải lo và nghĩ nhìu.. Thích thì bán ko thích thì ôm biế đâu 1 ngày em từ nông dân bước lên đại nông dân thì sao:D
một lời tự động viên an ủi!!!

thị trường nhìn ghê v~ . mấy cao thủ forex vào phân tích stick candle cho em hóng với đê :))))))

để giờ gom hàng có phải ngon hơn không. giờ muốn gom cũng chẳng còn đồng nào nữa:(

ôm đi bà con...BTC thì ko biết chứ LTC thì ko giảm được nữa đâu..tầm sấp sỉ 10usd là đáy...và còn thời gian bây h là cuối năm nên giá nó lẹt đẹt phải 2 3 tháng qua năm mới thì nó có thể lên lại.....các bạn nẹn biết tiền thuế vs tiền bẩn là rất lớn, tiền ảo là 1 loại tiền gd ko mất thuế vs ko ai kiểm soát nên nó ko bao h tụt quá sâu đâu..còn chiêu của thằng TQ có thể nó làm thế có thể cho bong bóng vỡ rồi tới đáy nó lại ôm vào...TQ nó thâm hiểm lắm...Chính Phủ TQ nói 1 đằng làm 1 nẻo đấy....:mad:

:D BTC, LTC chỉ dành cho đầu tư dài hạn.... Dự báo năm 2015 là 2000$ nên giờ có biến động thì kịa tía nó,,, bắt đáy mua típ..... cơ hội làm giàu là đây.... :) Cái gì càng siết thì nó càng phát triển.... Hãy nghĩ lại BTC giao dịch tiện thế nào thì sẽ hiểu....Xem các thông tin web cho mua hàng bằng BTC ngày càng phát triển... Hy vọng tương lai là đây..... Còn mấy bác trade lướt sóng thì chết là phải:) Em là nông dân đào , lên thì tốt mà ko lên cũng chả sao vì công em đào cứ tụt lên tụt xuống theo giá BTC nên ko phải lo và nghĩ nhìu.. Thích thì bán ko thích thì ôm biế đâu 1 ngày em từ nông dân bước lên đại nông dân thì sao:D
chả hiểu sao lướt sóng lại chết :D giá xuống là cơ hội để short sale, thằng bạn mình hôm nay mới bán khống hơn 5 BTC giá hơn $600, giờ chuẩn bị buy vào là ăn đủ rồi :D

chia buồn nhưng mình nghĩ là nó sẽ còn xuống nữa. Sự vô lý trong việc đẩy giá cũng giống như nhà đất thôi. Có kẻ đầu cơ thì tăng mạnh, tâm lý nhà đầu tư tốt thì duy trì. Nhưng khi xả hàng và tâm lý nhà đầu tư ko tốt thì sẽ trượt dốc ko phanh

chơi cái này là lên voi xuống dog đây. một phát lên đại gia rồi từ đại gia xuống ăn mày đây. Ai có máu liều mới chơi được

chia buồn nhưng mình nghĩ là nó sẽ còn xuống nữa. Sự vô lý trong việc đẩy giá cũng giống như nhà đất thôi. Có kẻ đầu cơ thì tăng mạnh, tâm lý nhà đầu tư tốt thì duy trì. Nhưng khi xả hàng và tâm lý nhà đầu tư ko tốt thì sẽ trượt dốc ko phanh
các nhà đầu tư hoảng loạn hết rồi :D đây gọi là tâm lý bầy đàn :D

một lời tự động viên an ủi!!!
:D an ủi gì đấy là sự thật... Em nông dân đào sao cũng được BTC lên thì giá đào tụt, mà BTC giảm thì giá đào cao ... Thế thui... Càng mong nó tụt sâu để em càng đào được nhanh BTC....Chờ lên giá bán kiếm được gấp mấy lần công đào,...... Khuyến khích BTC giảm giá:) mới alo cho thằng hay mua BTC, nhìu đại gia đang đặt hàng mà ko có ai bán BTC ( nhà đầu tư chưa muốn cắt lỗ vì còn hy vọng gỡ gac- Các đại gia thì đang mua ở mức đáy):D nguồn: conheo

:D an ủi gì đấy là sự thật... Em nông dân đào sao cũng được BTC lên thì giá đào tụt, mà BTC giảm thì giá đào cao ... Thế thui... Càng mong nó tụt sâu để em càng đào được nhanh BTC....Chờ lên giá bán kiếm được gấp mấy lần công đào,...... Khuyến khích BTC giảm giá:) mới alo cho thằng hay mua BTC, nhìu đại gia đang đặt hàng mà ko có ai bán BTC ( nhà đầu tư chưa muốn cắt lỗ vì còn hy vọng gỡ gac- Các đại gia thì đang mua ở mức đáy):D nguồn: conheo

vãi nguồn, nhưng bác nói có chí khí lắm :cool:

:D cuối tuần còn giảm nữa.... Bác nào trong mmo này có mua thì mua vào thu 7 và chủ nhật nhé vì đáy của nó là đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,763
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week