vì sao BTC và LTC rớt giá mạnh như ngày hôm nay 18/12/2013

Nếu trung quốc vào mua mà giá lên 1000 USD. thì không có lý do gì mà các nước khác Pháp mỹ, lào cam puchia, hihi lại không vào mua -> khi mà bộ máy chính phủ được thay thế bằng dân IT, he. Cứ gom đi mấy bác

Bạn lầm nhé, ko phải các cá nhân riêng lẻ đâu, nếu bạn đã từng biết về deep web và đã từng nghe đến cụm từ silkroad, bạn sẽ biết BTC ko chỉ giúp các cá nhân mà nó còn có cả 1 cộng đồng rộng lớn sử dụng, mua bán trao đổi hàng hóa chả khác gì các đồng tiền thật đâu, tiếc là silkroad bị fbi nó thịt rồi, dưới đó cũng khá nhiều cái hay đó.
cái này buôn bán hàng cấm mà vẫn chấp nhận thui còn thịt nó hơi khó :D

Bạn lầm nhé, ko phải các cá nhân riêng lẻ đâu, nếu bạn đã từng biết về deep web và đã từng nghe đến cụm từ silkroad, bạn sẽ biết BTC ko chỉ giúp các cá nhân mà nó còn có cả 1 cộng đồng rộng lớn sử dụng, mua bán trao đổi hàng hóa chả khác gì các đồng tiền thật đâu, tiếc là silkroad bị fbi nó thịt rồi, dưới đó cũng khá nhiều cái hay đó.
biết đâu thằng này chỉ là mồi nhử cho cộng đồng trên mạng lao vào BTC???

Ơ silkroad bị fbi đánh sập rồi mà, cậu check thử đi :D silkroad.....onion. Dùng tor + sock nhé :D
vọc có cái khỉ gì đâu có ship hàng về VN mới ghê :D , nó bắt down trình duyệt của nó về rùi đủ thứ để xem :D xem mãi cũng chán :D

LTC còn có 9 :( giá khó tưởng tượng
may lại lên 12

:D BTC, LTC chỉ dành cho đầu tư dài hạn.... Dự báo năm 2015 là 2000$ nên giờ có biến động thì kịa tía nó,,, bắt đáy mua típ..... cơ hội làm giàu là đây.... :) Cái gì càng siết thì nó càng phát triển.... Hãy nghĩ lại BTC giao dịch tiện thế nào thì sẽ hiểu....Xem các thông tin web cho mua hàng bằng BTC ngày càng phát triển... Hy vọng tương lai là đây..... Còn mấy bác trade lướt sóng thì chết là phải:) Em là nông dân đào , lên thì tốt mà ko lên cũng chả sao vì công em đào cứ tụt lên tụt xuống theo giá BTC nên ko phải lo và nghĩ nhìu.. Thích thì bán ko thích thì ôm biế đâu 1 ngày em từ nông dân bước lên đại nông dân thì sao:D

mấy bạn chơi cái này giống như chơi coin ngày xưa ấy nhỉ, gom thật nhiều rồi cứ vào topic hóng tình hình của nó!

đã thấy một vài đại gia giao dịch rồi! hi vọng rate sẽ tăng trong đêm nay!

trong 1 ngày em nó biến nhiều đại gia thành kẻ ăn mày:(
cái này ai yếu tim chơi là ngất:eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,764
172,831
Latest member
fabetbio

Most viewed of week

Most discussed of week