• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vi pham rule

Status
Not open for further replies.
chưa kể con quảng cáo site tip nữaView attachment 85792

Tip free thì có gì không được, bao giờ quảng cáo site bán tip thì mới có vấn đề. Như chữ ký của cậu cũng đang quảng cáo site tip đấy sao

Không ai dám đảm bảo ăn 90% tin hay không tuỳ chứ mình thấy chủ thớt sẽ lặng mất tăm sau 1 2 ngày nữa tại sao thì anh em tự hiểu nhé :)

90% là tự lập site tự quảng cáo. share tips free quảng cáo bán tips khác.

Em có nói sai thì ignore thôi đừng chửi làm gì mắc công nhé :D :D

tip win 55% mình theo cái sổ đỏ :D:D

mình cũng xin theo thớt 100$ cho 10 tip lấy tiền lời có tiền mua bỉm cho con :D:D:D

mình cũng xin theo thớt 100$ cho 10 tip lấy tiền lời có tiền mua bỉm cho con :D:D:D
định mệnh nhà mày , sao poker2012 nói mà mày im re vậy thằng bợ mông

định mệnh nhà mày , sao poker2012 nói mà mày im re vậy thằng bợ mông
thế thím có liên quan gì với chủ thớt không mà vào up bài với cm nhiệt tình thế,

Thôi anh em tranh cãi làm gì, cái site kia mình cũng vào rồi, chủ yếu quảng cáo site bet thôi, với là có cái room chat admin share kèo, cũng không có gì đặc biệt cả, có chỗ bàn tán cũng vui rồi

tip chỉ cần win 55% thì mua nhà lầu xe hơi chạy rồi bác ơi ở đó mà win 90% theo thì ra đảo liền mà sáng giờ cũng ko thấy thớt lên kèo 90% win

Trưa nay vào cái trang đó admin share 2 kèo tạch cả 2

xin lỗi anh em, mình về quê giờ mới có mạng onl đc :D sự việc là như sau, mình vô tình quen 1 ông trên facebook, ban đầu share mấy kèo ngon lắm, nên mình tin tưởng theo, còn nhờ mình lập topic này để share tip, nhưng giờ thì phát hiện cũng chỉ là để qc site tip vs ref các site bet, mình tin cái acc @thegioiit cũng là clone của lão này, tự dưng vào topic cmt nhiệt, ban đầu ko nghi gì nhưng giờ onl đc đọc thấy là hiểu, chứ nó ko phải là acc của em bác @putin168, em theo topic của bác với 1 bác admin group bet bóng bên facebook lâu rồi, rảnh đâu mà đi clone, tại lão này kêu lập topic hộ rồi share tip cùng bài viết share link site tip nên e giúp, ko ngờ giờ mình lại là ng bị mất mặt nhất, đm. acc này thì ko có gì quan trọng, mình thừa sức tạo acc khác chả ai biết, nhưng acc này lập lâu rồi, cũng có tí kỉ niệm, chả rảnh đâu mà clone acc khác, mình viết cmt này để ae thông cảm về cái topic xàm lol này, :( bác mod, admin nào đi qua xoá dùm em cái topic với nhé!

kèo rung lên nào anh em
vào đây thảo luận
http://monitorbet.com/livetips/
An. Rodionova/O. Savchuk - C. Liang/Y. Wang Correct score (1st set) 6:3 odd 9.7
Single bets Granada CF - Deportivo La Coruna 50.00 1X2 Draw Odds 2.4

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006