• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vi pham rule

Status
Not open for further replies.
rule là rule, nếu như e post tip 1 tháng mà trên 90% thì ai nói làm gì nhưng chắc chắn sẽ không được. nên đừng có lập topic thắng trên 90% mấy bro bet ngời ta cười cho :D
:D nói chung để topic vài hôm e share kèo live, nếu tỉ lệ win thấp thì em nhờ mod sửa lại cái topic :D còn cứ high high high thì để nguyên cũng đc mừ, hehe

chưa kể con quảng cáo site tip nữa

05-11-2016 Costa Rica. Primera Division
Carmelita -Alajuelense

Result at half-time Draw 1.9 ?-? ?-?
kèo cuối sáng nay trên ste share

Kèo live 3 - kèo cuối sáng nay

05-11-2016 Costa Rica. Primera Division
Carmelita -Alajuelense

Result at half-time Draw 1.9 ?-? ?-?

Last edited:
@Ultimate mod vào xem vụ này phát
View attachment 85794
bác dịch được nó nói gì k . truy cập site đó để nhận kèo mỗi ngày với tỉ lệ win lên đến 90 %
nếu ai chưa có tài khoản chơi thì nó giới thiệu các site đó .
Hoàn toàn k có bán tips hay gì cả . gato với e nó hả . giúp dc gì người ta thì giúp chứ gato chả làm dc gì đâu , minh k bên ai , chỉ thấy cai nào đúng thì nói thôi , đừng có độc quyền như vậy

nick này với nick @TamOmachi có liên quan gì nhau không mà vào tung hứng vậy ??? Câu cuối không phải là quảng cáo Site tip ak (Get tip free đó), mấy người khác post site mình có nói gì đâu :cool:

bác dịch được nó nói gì k . truy cập site đó để nhận kèo mỗi ngày với tỉ lệ win lên đến 90 %
nếu ai chưa có tài khoản chơi thì nó giới thiệu các site đó .
Hoàn toàn k có bán tips hay gì cả . gato với e nó hả . giúp dc gì người ta thì giúp chứ gato chả làm dc gì đâu , minh k bên ai , chỉ thấy cai nào đúng thì nói thôi , đừng có độc quyền như vậy
còn nếu thớt dám đảm bảo win 90% thì mình sẽ theo thớt 100 $ cho 10 kèo xem có được 90% như thế không nào :eek:

còn nếu thớt dám đảm bảo win 90% thì mình sẽ theo thớt 100 $ cho 10 kèo xem có được 90% như thế không nào :eek:
thớt là cậu kia , mình chỉ thấy nó cũng chơi từ site này nên mình vào cmt . bạn theo hay không kệ mẹ bạn , bộ miễn có chữ tip là k dc à , tip với share kèo là khác nhau à . óc chó

thớt là cậu kia , mình chỉ thấy nó cũng chơi từ site này nên mình vào cmt . bạn theo hay không kệ mẹ bạn , bộ miễn có chữ tip là k dc à , tip với share kèo là khác nhau à . óc chó
quảng cáo site tip là vi phạm rule, bạn chửi người khác cũng là vi phạm rule rồi nhé, nhời mod @Ultimate xem xét với ạ

tại mày nói ngu quá . cỡ như mày chỉ là thằng cơm gạo thôi
:D:D:D vi phạm rule thì đừng dạy khôn người khác nhé :p:p:p

vãi mấy bác? tự dưng cãi nhau gì vậy? em mới post kèo lần đầu, có gì sai thì từ từ sửa, 2 bác đừng cãi nhau nữa, haiz, đêm qua bay sạch với C2 đã đang chán rồi

:D:D:D vi phạm rule thì đừng dạy khôn người khác nhé :p:p:p
nhìn cái avarta mày là biết mày cũng chả ra hồn gì rồi

cho cài facebook, sdt đi ngừ AE thất lạc lâu năm ơi! :)

win trên 90% nghĩa là cứ 10 trận win 9 trận hả thớt
90% mỗi kèo, chứ bảo ngày 10 trận, lúc nào cũng đúng 9/10 trận thì chắc t thẩm du đánh 1m ăn 1m quá:D

có kèo rồi kìa anh em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,022
171,074
Latest member
nhacaiuytin140

Most discussed of week