• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vgroupbosskiet – 380$ PZ --> Nhờ ông Kiệt và Admin và cả nhà vào giải quyết!

Thớt cứ yên tâm tớ đã giao dịch rất nhiều với Kiệt. kiệ sẽ giải quyết thỏa đáng cho thớt nếu thiệt hại xác định là đúng. Đây là rủi ro nghề nghiệp không ai muốn, hy vọng thớt suy nghĩ hướng giải quyết sao cho hai bên ít thiệt hại nhất.

Cả 2 đã thương lượng! Và VG sẽ đền bù cho chủ thớt 3tr nữa tổng cộng 5tr! Chủ thớt vào xác nhận đóng topic! Thks

Cả 2 đã thương lượng! Và VG sẽ đền bù cho chủ thớt 3tr nữa tổng cộng 5tr! Chủ thớt vào xác nhận đóng topic! Thks
Thiệt hại ko ai muốn nên thương lượng ntn cũng là tốt nhất rùi, hi vọng cả 2 đều thấy thoải mái...

Ông cho ngày tháng mình sẽ nhận tiền đó luôn ông?
Xem như lần này đen đủi :(( mệt mỏi quá rùi, ko muốn nói nhiều nữa :m020:
Nhận đủ 5 triệu thì sẽ nhờ Mod closed Topic nha :)

Thứ 3 tuần sau sẽ trà trước 1tr5 và thứ 3 tuần kế tiếp sẽ send tiếp số còn lại!

vậy là tốt rồi :binhsua50:mod sad cẩn thận hén thây bảo là con gái và còn ít tuổi mà tùy tiện chịu trách nhiệm số tiền lớn quá thì cẩn thận bán nhà mà trả nha bạn, forum nhiều đại gia thiệt giao 1 phát 37tr nhẹ tựa lông hồng :binhsua52:

Có vẻ ổn thớt nhỉ, mình biết Kiệt là người quý trọng chữ tín mà. Kiệt cũng bị thiệt hại nhiều trong vụ này, mong thớt vui vẻ chấp nhận, 2 bên cùng chia sẻ rủi ro và cho kiệt thời gian để hoàn trả tiền cho bạn nhé.

Tốt nhất mấy vụ số tiền lớn giao cho trung giao đảm bảo chia ra nhìu giao dịch nhỏ theo số tiền bảo hiểm để sau này dễ sử lý.... sad giờ ko còn là mod nữa rồi nhưng nếu trở lại là mod thì ko nên trung gian làm gì nữa.... ko đc gì lại mang vạ vào thân.

giải quyết ổn thỏa rồi ha . kiệt mua xì po chưa . tưởng mua xì po rồi lặng luôn :binhsua50:

vậy là tốt rồi :binhsua50:mod sad cẩn thận hén thây bảo là con gái và còn ít tuổi mà tùy tiện chịu trách nhiệm số tiền lớn quá thì cẩn thận bán nhà mà trả nha bạn, forum nhiều đại gia thiệt giao 1 phát 37tr nhẹ tựa lông hồng :binhsua52:

Theo mình biết cái này là PZ bị hold :|
Cậu kia hỏi độ uy tín của bác kiệt . Thì mình xác nhận bác kiệt có độ uy tín :|
:| Nếu bán hay mua thì check kĩ nguồn hàng chứ .
Mình chỉ xác nhận độ uy tín thôi . Nên đừng có hầu hết nói mình nhé !

Mọi việc giải quyết xong nhé bà con! Đề nghị Ko đàm tiếu xì po hay satria gì nhóe! :">

Thằng captchavnkolo đang đi đâm chọt nhìu ng đó mà.... bản chất của nó chả hiểu vấn đề gì cả cứ cmt đại....

khuyên thế thôi chứ ai nói gì đâu :binhsua48:

Thằng captchavnkolo đang đi đâm chọt nhìu ng đó mà.... bản chất của nó chả hiểu vấn đề gì cả cứ cmt đại....
comment đại hả bạn :binhsua48:qua topic scam kia biện minh đi mình đang chờ câu trả lời hợp lý đây :binhsua48:

Dù lỗi khách quan hay chủ quan thì chưa biết nhưng ông kia khắc phục + chịu trách nhiệm vậy là uy tín rồi.
Chúc 2 bác mau bớt khủng hoảng thời kì này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back