• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vgroupbosskiet – 380$ PZ --> Nhờ ông Kiệt và Admin và cả nhà vào giải quyết!

bác kiệt đâu rồi sao ko vào giải quyết nhỉ,chưa nói chuyện lần nào nhưng thấy trên 4rum tớ nghĩ bác ấy uy tín mà

----------------------------------------------------------------
Topic đc lập ra vào lúc nửa đêm. Mọi ng cứ đợi đi, mọi khi Kiệt hay ol muộn

Kiệt ơi vào đi em, mất 8 triệu lần này em sẽ được ông trời đền bù 8 triệu khác ngay mà. Cứ giữ lấy chữ tín làm đầu tin là em sẽ kiếm lại được nhanh chóng.

----------------------------------------------------------------
Topic đc lập ra vào lúc nửa đêm. Mọi ng cứ đợi đi, mọi khi Kiệt hay ol muộn

lúc t tối lập xong topic thấy bác K đang online. t mới bấm submit. lập xong thì có sms cho bác K. :)

Hic ,mình nhận tiền cũng 2 lần mà chả dám bán ,mấy ông này làm liều ghê cơ

Mây bác 1 tuần sell vài k pz, các bác nghĩ trong số đó có bao nhiêu ng chơi sạch.

Kiệt ơi vào đi em, mất 8 triệu lần này em sẽ được ông trời đền bù 8 triệu khác ngay mà. Cứ giữ lấy chữ tín làm đầu tin là em sẽ kiếm lại được nhanh chóng.

Cảm ơn bác nhiều, em nghĩ có bấy nhiêu đó cũng không vấn đề gì với bác K :).

Nhân vật chính đã có mặt! Bây giờ mình giải quyết nội dung topic của cậu trước nhé!
1. Cậu nói mua payza của mình ngày hôm trước thì hom sau bị hold! SAO CẬU BỊA CHUYỆN KINH THẾ! cậu mua payza của tớ được hơn 1 tuần rồi thì tuần sau cậu mới pm là bị hold. Rồi cậu nói đủ thứ lí do là tiền bẩn, tiền tớ send là tiền zeek pay double! Làm gì có chuyện Zeek pay double vì thời điểm đó làm gi có double mà pay!
2. Tớ vào payza bị hold thì ko được, vào mail payza thì nó thông báo chỉ reserve 110$! Nên tớ đã refund cho cậu 2tr!
3. Khi giao dịch payza thì nếu người khó tinh họ Hold tiền 1 tuần lễ! Mà đến khi cậu nói với tớ thì đã hơn 1 tuần lễ!
4. Tớ đã bán payza cho rất nhiều người họ chưa từng bị Reserve bao giờ cả! Những ai đã từng gd với tớ có thể vào comment hộ tớ! Thks

up lên nào....
uppppppppppppppppppp

Nhân vật chính đã có mặt! Bây giờ mình giải quyết nội dung topic của cậu trước nhé!
1. Cậu nói mua payza của mình ngày hôm trước thì hom sau bị hold! SAO CẬU BỊA CHUYỆN KINH THẾ! cậu mua payza của tớ được hơn 1 tuần rồi thì tuần sau cậu mới pm là bị hold. Rồi cậu nói đủ thứ lí do là tiền bẩn, tiền tớ send là tiền zeek pay double! Làm gì có chuyện Zeek pay double vì thời điểm đó làm gi có double mà pay!
2. Tớ vào payza bị hold thì ko được, vào mail payza thì nó thông báo chỉ reserve 110$! Nên tớ đã refund cho cậu 2tr!
3. Khi giao dịch payza thì nếu người khó tinh họ Hold tiền 1 tuần lễ! Mà đến khi cậu nói với tớ thì đã hơn 1 tuần lễ!
4. Tớ đã bán payza cho rất nhiều người họ chưa từng bị Reserve bao giờ cả! Những ai đã từng gd với tớ có thể vào comment hộ tớ! Thks

đã có câu trả lời cho chủ thớt rồi đó, xem có hợp lý không nhé
7up cho chủ thớt vào xem trả lời

bạn mình chơi zeek pro có nói với mình vụ zeek pay double thì PZ chỉ trừ tiền trực tiếp vào tài khoản nhận tiền từ zeek còn nguồn tiền đó chuyển qua tk khác thì tk khác ko bị làm sao ca. Nên là ko có việc bạn Kiệt gì đó bán tiền pay double để bị đòi lại từ người mua.
Thân!

xác nhận gd vs kiệt rất uy tín..1 tuần nhóm mình bán pz ở đây cũng khá nhiều..cách đây 3 tuần có bị hold ap tập thể 1 lần...thiệt hại cũng nhiều..nhưng suy nghĩ mình xui nên chịu..chuyện hold là đâu ai mún...
Bác ấy bị reserve 110ap thì refund 2tr cho chủ topic rùi..như thế cũng coi nhu an ũi. Chuyện xui thì đâu ai muốn phải ko nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom