Verify xong - sau bao lâu mới nên có giao dịch

thjeugia

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hj cả nhà,
Mình muốn hỏi chút kinh nghiệm là sau khi verify có nên nhận tiền và mua hàng ngay không ?
Nếu đợi thì thời gian khoảng bảo lâu ?
Xin chút kinh nghiệm.

giao dịch bình thường nhưng đừng rút về ngân hàng luôn vì sẽ bị nghi ngờ rửa tiền

Ko nên nhận tiền rồi rút ngay nha bạn :)

Híc tớ mới veri xong, khoản 2 tiếng thì with luôn thử 40 $ về bank ACB
mà giờ qua 24 giờ rùi nó vẫn còn pending mà chưa chịu completed, lo quá, có cậu nào with sau 24 giờ mà nó vẫn pending hok vậy :-s

giao dịch bình thường nhưng đừng rút về ngân hàng luôn vì sẽ bị nghi ngờ rửa tiền

Lạ nhỉ, mình toàn nhận tiền PTC từ vài acc khác nhau gửi về 1 acc, sau đó đặt lệnh with ngay lập tức trong ngày luôn, chả bao giờ bị limit cả

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

Híc tớ mới veri xong, khoản 2 tiếng thì with luôn thử 40 $ về bank ACB
mà giờ qua 24 giờ rùi nó vẫn còn pending mà chưa chịu completed, lo quá, có cậu nào with sau 24 giờ mà nó vẫn pending hok vậy :-s

Mất khoảng 2~3 ngày mới complete trên PP nhé, khoảng 3~4 ngày nữa mới về đến TK ngân hàng của mình

Lạ nhỉ, mình toàn nhận tiền PTC từ vài acc khác nhau gửi về 1 acc, sau đó đặt lệnh with ngay lập tức trong ngày luôn, chả bao giờ bị limit cả

---------- Post added at 10:44 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

Mất khoảng 2~3 ngày mới complete trên PP nhé, khoảng 3~4 ngày nữa mới về đến TK ngân hàng của mình

pro cheat PTC hả :binhsua146:

Hj cả nhà,
Mình muốn hỏi chút kinh nghiệm là sau khi verify có nên nhận tiền và mua hàng ngay không ?
Nếu đợi thì thời gian khoảng bảo lâu ?
Xin chút kinh nghiệm.

Cứ dùng bình thường nếu như mọi hoạt động của mình không vi phạm quy định gì :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week