Help Verify tài khoản Bet365.com

bet365 cực kỳ uy tín nhé bác, mình cũng verify rồi, sau chưa đến 1 ngày thôi. bên này thi thoảng nó cho cái khuyến mãi 5$ với 50% tiền nạp mà điều kiện rút ra dễ vãi :D
Dễ cl chứ dễ, cho 5$ mấy lần lần nào cũng lại về 0$ hết chán kinh! :D

AAAA, Em deposit rồi, mail rồi , chat rồi, chat mấy lần rồi ấy, vẫn chưa được accept chánn:mad::mad::mad::mad:
từ từ từng bước, làm bước nào xong buớc đó là xong, đợi vài ngày cũng không sao

AAAA, Em deposit rồi, mail rồi , chat rồi, chat mấy lần rồi ấy, vẫn chưa được accept chánn:mad::mad::mad::mad:
Chơi với thằng này cũng phải cẩn thận có lần mình win nhiều quá bị nó suspend rùi kêu gọi qua Anh xác minh tài khoản kìa:p:rolleyes::D

từ từ từng bước, làm bước nào xong buớc đó là xong, đợi vài ngày cũng không sao
Nhưng mà được cái rút về rất nhanh neteller sau khoảng 2h là có tiền,còn skrill thì 8 tiếng chính xác là thế,nếu bạn dùng passport để verify thì nhanh lắm:D:D:D:D:D:D:p:p:p:p:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chơi với thằng này cũng phải cẩn thận có lần mình win nhiều quá bị nó suspend rùi kêu gọi qua Anh xác minh tài khoản kìa:p:rolleyes::D
thế rồi sao bác, em verify được rồi, chủ yếu chơi mấy kèo góc mà mấy web viet nam không có :D:D:D

thế rồi sao bác, em verify được rồi, chủ yếu chơi mấy kèo góc mà mấy web viet nam không có :D:D:D
Trong bet365 có nhiều màn hay lắm ,chú thử bắt cái kèo alternative handicap với matchgoal,cái kèo đó trước trận mới có:p:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chơi *** thì 365 là nhất rồi. Kèo nhiều, rút nhanh. Lúc đầu verify hơi rắc rối, nhưng thực ra cái này cũng tốt, vì tụi nó đề cao vấn đề secirity, chống gian lận. Cứ đầy đủ giấy tờ thì rồi cũng verify xong thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back