Verify Paypal bằng Visa Vietinbank

Status
Not open for further replies.

quandaik

Junior
Reactions
21
MR
0.170
Em vừa làm Cái Visa Vietinbank debit gì gì đó .. em làm phát 2 năm mất 100k ...
1 tuần mới lấy được ... nó mở thêm cho 1 tài khoản ngân Hàng ...
thực sự mà nói thì mấy em sv của vietinbank nhiệt tình nhỏ nhẹ .. khổ nổi hỏi paypal là gì thì .. chị không biết em à ...
thế nên em phải hỏi các anh ...
là Em Nạp 100$ vào tài khoản ngân hàng rùi ( ko phải Atm đâu ạ ) lần đầu làm thẻ nên em cũng chã rỏ như thế nào ..
các bác cho em hỏi verify bằng vietinbank có dễ qua .. không ạ .. em nghe bảo nó khó hơn ACB .. khổ nỗi chổ em rừng rú có mỗi 4 thằng Vietinbank , sacombank ,BIDV , Agri , với thằng nhà nước

bác nào làm rùi hd em các bước với
em cảm ơn ạ

+ Bảo nó nạp vào tài khoản của thẻ visa ý.
+ ver tẹt ga

mấy ẻm nv ko biết j về PP đâu :))
Ver bt, ko khó ko dễ :D chủ yếu bước nhận code veri từ PP gửi về vietinbank phải gọi lên bọn tổng đài vietin chứ ko phải hỏi mấy ẻm nv làm thẻ.

thẻ nó link + charge tiền trong bank dc thì ver dc :D

thực sự mà nói thì mấy em sv của vietinbank nhiệt tình nhỏ nhẹ .. khổ nổi hỏi paypal là gì thì .. chị không biết em à ...
là Em Nạp 100$ vào tài khoản ngân hàng rùi ( ko phải Atm đâu ạ ) lần đầu làm thẻ nên em cũng chã rỏ như thế nào ..
các bác cho em hỏi verify bằng vietinbank có dễ qua .. không ạ .. em nghe bảo nó khó hơn ACB .. khổ nỗi chổ em rừng rú có mỗi 4 thằng Vietinbank , sacombank ,BIDV , Agri , với thằng nhà nước

em cảm ơn ạ
k cần nộp $ đâu em :D 100k rùi ver thôi . sau khi nhập vào call lên bank hỏi 4 số cuối của giao dịch paypal change . tuy nhiên 1 số bank k biết sao ver dc theo những bạn khác nói . mình thì ver visa acb ngay và luôn nhé :D

thẻ này hỏi code là điều không tưởng, đã test và đã bỏ luôn @@
dùng cái trustcard vậy mà ổn

thẻ này hỏi code là điều không tưởng, đã test và đã bỏ luôn @@
dùng cái trustcard vậy mà ổn
sao lại k tưởng bạn,nó cũng chỉ là số cuối của cái mã giao dịch thôi mà

mấy ẻm nv ko biết j về PP đâu :))
Ver bt, ko khó ko dễ :D chủ yếu bước nhận code veri từ PP gửi về vietinbank phải gọi lên bọn tổng đài vietin chứ ko phải hỏi mấy ẻm nv làm thẻ.
thực sự em hỏi mấy chụ sv mà ko ai biêt cả

nếu check được online thì code có dạng thế này nhé

sao lại k tưởng bạn,nó cũng chỉ là số cuối của cái mã giao dịch thôi mà
có thể là do chưa phổ biến đó bác, nên nhân viên chẳng biết paypal là cái chi, chứ đừng nói tới code :))

em cảm ơn ạ
giờ mà còn hứng thú vơi pp à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member