Verified PP bằng Visa ACB cần những thao tác gì?

metthe

Banned
Reactions
79
MR
0.000
Tình hình là làm xong cái thẻ visa của em nó rồi.... Support nhanh gọn, chi tiết mỗi chi tiết phải có tiền trong tài khoản thì em nó ko nói gì cả.... Giờ về veri PP thì nó bảo thế này:
This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

Như vậy là do lỗi ko có tiền trong thẻ hay là thế nào? Nhờ các anh chị đã dùng ACB tư vấn hộ em :binhsua51:

1.Nạp vào thẻ ít nhất 50k (tốt nhất 100k)
2.Confirm
- Nếu đắng ký SMS thì 7007 gửi 4 số Code trong tin nhắn
- Nếu không gọi 0838 222 022 để nhân viên gửi 4 Code

Chào cậu !

Rất chi là tình hình vì e nó đưa thẻ cho mình xong kiu của a xong rồi đó.... chứ nó kiu a phải nộp tiền vào rùi mới kích hoạt đc PP thì đỡ vất vả lên thêm chuyến nữa rùi 8-}

Rất chi là tình hình vì e nó đưa thẻ cho mình xong kiu của a xong rồi đó.... chứ nó kiu a phải nộp tiền vào rùi mới kích hoạt đc PP thì đỡ vất vả lên thêm chuyến nữa rùi 8-}

Đơn giãn là ACB nó phát hành thẻ là xong việc của nó chứ không liên quan gì đến PayPal nếu khách hàng không yêu cầu gì thêm
P/S: Rất nhiều nhân viên ngân hàng không biết đến PayPal.Kinh nghiệm cho thấy thế vì khi hỏi thì trả lời lắp la lắp bắp :)

Đơn giãn là ACB nó phát hành thẻ là xong việc của nó chứ không liên quan gì đến PayPal nếu khách hàng không yêu cầu gì thêm
P/S: Rất nhiều nhân viên ngân hàng không biết đến PayPal.Kinh nghiệm cho thấy thế vì khi hỏi thì trả lời lắp la lắp bắp :)
Chắc còn quá xa lạ với VN.... chắc thêm ít năm sẽ có kinh nghiệm khi ng tham gia mua bán online bằng đường quốc tế phát triển :))

- Nếu đắng ký SMS thì 7007 gửi 4 số Code trong tin nhắn
Mình đký luôn IB của nó rồi thì sau khi veri nhắn tin cú pháp ntn hả bạn?

Mình đký luôn IB của nó rồi thì sau khi veri nhắn tin cú pháp ntn hả bạn?

Đăng ký ACB Online cho cái thẻ đó rồi thì sau khi add thẻ thành công vào PP --> Login ACB Online --> Check gd thẻ --> Lấy code (4 ký tự) điền vào là được ;)

Đăng ký ACB Online cho cái thẻ đó rồi thì sau khi add thẻ thành công vào PP --> Login ACB Online --> Check gd thẻ --> Lấy code (4 ký tự) điền vào là được ;)
Ac cái chưa nạp tiền vào thẻ... cầm thẻ ra về tự nhiên như ng..... điên :binhsua51:

We were unable to verify this credit card. Please check if the information you entered is correct. If the problem persists, please try to enter a different credit card.
Quái lạ nhĩ.... vào nhấn confrim card thì báo thế này là sao ta

Last edited by a moderator:
Quái lạ nhĩ.... vào nhấn confrim card thì báo thế này là sao ta

Cái này do bị từ chối thanh toán
1. thẻ chưa mở online
2. tiền chưa đủ thanh toán
3. cổng thanh toán chặn
4. và còn n nguyên nhân khác....

Đã nạp vào 150k.... Đang chờ PP trả lời :binhsua38:

nếu ban không nhận được 4 số kích hoạt thì bạn ra điểm giao dịch gần nhất.trình thẻ và cmmd.nói là mình cần code de active tk paypal.vậy là ngân hàng sẽ cấp cho bạn

Cho em hỏi em dùng thẻ ACB 2Go có verify paypal được không ạ? Lúc làm thẻ nhân viên ACB có nói với em là thẻ này thanh toán quốc tế được :binhsua144: Lúc làm thẻ em mất phí 100k và cuối tháng tài khoản còn dưới 500k thì mất phí 10k :binhsua139:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom