Verified PM

4 số bác ah, mà chả hiểu sao nó đọc 2 lần 1 lần 6 số 1 lần 4 số, mình điền thử 4 số đúng luôn vãi thật
vui rồi hén,bít mấy số thì dễ lăm,đầu em cũng như bác,qua ngày sau thì ok,ko cần ghi âm :D

vui rồi hén,bít mấy số thì dễ lăm,đầu em cũng như bác,qua ngày sau thì ok,ko cần ghi âm :D
thật ra phần đọc số mình nghe đc hết ko cần phải thu âm, chỉ thấy lạ tại sao nó đọc 2 lần, mà 2 lần y như nhau luôn 1 lần 6 số 1 lần 4 số , 510362 - 5103 chả hiểu luôn mà thôi veri đc ngon rồi đở 1 phần fee chuyển $ :p

mọi người cho hỏi nếu mình đem sao kê ra ngân hàng nhờ nó photo rồi chụp lên được không nhỉ :D

veri bước 1 với 2 dễ thật nữa ngày là xong, mà cái bước đọc mã xác nhận đt đúng là thảm hoạ, nó đọc mình ghi mà toàn sai nghe rỏ ràng 6 số nhưng ghi vào toàn sai bó tay luôn rồi .
seven, four , zero , three, four , two, thế mà ghi 7 4 0 3 4 2 lại sai ko hiểu mình nghe sai hay sao nữa :((
bác cho xin cái ảnh bill gửi lên để ver cái 2 mình tham khảo tí :oops:...ver mấy lần rồi không được...chán :( ngại thì inbox nhé bác

Mới very cái PM, tên CMT là Chung, tên hóa đơn điện là Trung. Tưởng tạch rồi, hóa ra vẫn đươc verify :rolleyes:

Attachments

529.9 KB · Views: 84
t chưa có bill mạng...chỉ có cái bill lúc gửi tiền vào vcb thui mà k thấy địa chỉ của t mới chán nè :oops:

:D Chiều vừa ra vcb bảo làm cái xác nhận tài khoản up lên cái được luôn..ver phone cũng trong vòng 30s :p:p:p...có điều fee 11k chát vãi

:D Chiều vừa ra vcb bảo làm cái xác nhận tài khoản up lên cái được luôn..ver phone cũng trong vòng 30s :p:p:p...có điều fee 11k chát vãi
ra kêu làm cái xác nhận tài khoản là được hả ông ngân hàng nó có hỏi gì không :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,894
170,957
Latest member
go88itcom1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week