Verified PM

kenzik199x

Junior
Reactions
40
MR
0.003
Ai có thế giúp mình với. Mình up ảnh bằng lài xe rùi. H còn cái bill.
Tính ra ngân hàng lấy sao kê mà địa chỉ tài khoảng k phải địa chỉa giống bằng lái xe.

Bước 1 nó Current status: Pending Verification sáng h nhỉ. K biết đợi bao lâu vậy mấy bác @@

Tính ra ngân hàng lấy sao kê mà địa chỉ tài khoảng k phải địa chỉa giống bằng lái xe.
ko cần địa chỉ giống bằng lái đâu bạn. địa chỉ giống địa chỉ bạn ghi trong adress ở pm là dc

ko cần địa chỉ giống bằng lái đâu bạn. địa chỉ giống địa chỉ bạn ghi trong adress ở pm là dc
Phải giống như địa chỉ bằng lái xe đó Mod, mình dính pending 2 tuần chổ cái bill rồi

Phải giống như địa chỉ bằng lái xe đó Mod, mình dính pending 2 tuần chổ cái bill rồi
:D ko cần đâu bạn, bạn cập nhật địa chỉ rồi gửi hóa đơn có địa chỉ giống địa chỉ bạn cập nhật là được

mua ko mình để lại vài acc , lập lâu rồi 4Uxxxxxxx luôn

Nếu veri xong 2 cái đó rồi thì khi nào veri số phone nhỉ? Có người sẽ trực tiếp gọi mình ah, hay là hệ thống tự động gọi và mình chỉ cần điền 4 số vào nhỉ? Và khung giờ nào là có thể veri số phone nhỉ?
Thank all

Veri xong 2 cái thì Veri phone được luôn...hệ thống tự động gọi...nhập sai 3 lần không cho nhập 24h

Lấy cái Bill điện nước cái nào cũng được! Mình vừa veri cách đây ít ngày!

bác chỉ cần sửa địa chỉ ở PM giống vs bill là ok. thử đi ;))

Mấy cái này dễ òm, làm trong vòng 1 nốt nhạc
Bạn veri đc trong vòng 1 nốt nhạc mình cho bạn thêm $ nè ^_^ Quá pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week