Help về Zeekrewads

Mình thì tính free 2 tháng xong đặt 0% hết 3 tháng để rút lun
Nhanh gọn khỏi tái đầu tư

Nếu như bạn muốn tăng nhanh thì cũng được thôi , Mình chỉ góp ý là ,chơi Zeek mình lên hạn chế đầu tư.
hạn chế đầu tư thì nghĩ chơi đi cho rồi, bõ mmo đi làm thuê ăn lương đi. zeek đang tốt thế mà không đàu tư? anh em ai cũng đầu tư 1k trở lên và mọi người đang ngon lành. mem mới có tiền cần đàu tư mà nghe ông nói bậy bạ thế ai dám? rồi sau này người ta hối hạn chỉ vì nghe theo lời ông...

cái này gọi là hái lúa non hehe.

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:09 PM ----------

Mình chỉ góp ý thôi chứ có xui ai phải nhất thiết làm một cái gì đâu, Bạn có 100$ thì đầu tư càng tốt chứ sao (nếu như bạn có điều kiện) .Mình thấy có đợt Zeek baned Acc không lý do thì khuyên các bạn ấy như vậy thôi .Nhất là bạn đang tuyển ref thì lại càng nguy hiểm hơn ,tình trạng ref dùng nguồn tiền không trong sạch để đầu tư là ảnh hưởng trức tiếp đến ref và upline.

hạn chế đầu tư thì nghĩ chơi đi cho rồi, bõ mmo đi làm thuê ăn lương đi. zeek đang tốt thế mà không đàu tư? anh em ai cũng đầu tư 1k trở lên và mọi người đang ngon lành. mem mới có tiền cần đàu tư mà nghe ông nói bậy bạ thế ai dám? rồi sau này người ta hối hạn chỉ vì nghe theo lời ông...

Bác rất nhiệt tình! thank bác cái muốn bác hướng dẫn chơi lại được không!

các bạn cho mình hỏi,
mua VIP từ unpaid commission phải làm thế nào vậy ?

thấy nó nói thế này
To buy Zeek Sample Bids with unpaid commissions Click Here.
(Please note: If you are purchasing your first 10 (or more) qualifying bids you must do so
through the "Buy Zeek Sample Bids" link on the homepage of your back office for it to qualify
you as a Preferred Customer. Purchasing Zeek sample bids through this
link will NOT count as a qualifying purchase.)

thế nào là qualifying bids vậy, mình lên silver hơn 10 ngày rồi, tái đầu tư mua hơn 10 VIP rồi.

Vậy giờ mua ở chỗ click here có được ko vậy ?

Mình thì tính free 2 tháng xong đặt 0% hết 3 tháng để rút lun
Nhanh gọn khỏi tái đầu tư

Chơi free 2 tháng , đặt 0 % hết 3 tháng ( tiền up silver coi như upline bonus 30 $ / 3 tháng ) thì lãi sau 5 tháng ( 2 tháng chơi free + 3 tháng ăn lãi ) được khoảng 200 $ cũng kha khá.
Mình thì tính chơi lâu dài, hy vọng năm nay nó không scam ^^

Chơi free 2 tháng , đặt 0 % hết 3 tháng ( tiền up silver coi như upline bonus 30 $ / 3 tháng ) thì lãi sau 5 tháng ( 2 tháng chơi free + 3 tháng ăn lãi ) được khoảng 200 $ cũng kha khá.
Mình thì tính chơi lâu dài, hy vọng năm nay nó không scam ^^

upline nào bonus 3 tháng vậy bạn

upline mà bonus rồi bạn rút hết như vậy thì upline nào chịu nổi, thà khỏi tuyển ref có lợi hơn

các bạn cho mình hỏi,
mua VIP từ unpaid commission phải làm thế nào vậy ?

thấy nó nói thế này

thế nào là qualifying bids vậy, mình lên silver hơn 10 ngày rồi, tái đầu tư mua hơn 10 VIP rồi.

Vậy giờ mua ở chỗ click here có được ko vậy ?

Mua = click here cũng đc, nhg mà như thế bạn chưa lên chức Preferrer Customer để nhận $ từ matrix, nếu bạn mua 10 Vip = AP thì sẽ lên Preferrer Customer và đc nhận $ từ matrix, vậy thôi :)

Mua = click here cũng đc, nhg mà như thế bạn chưa lên chức Preferrer Customer để nhận $ từ matrix, nếu bạn mua 10 Vip = AP thì sẽ lên Preferrer Customer và đc nhận $ từ matrix, vậy thôi :)

thank bạn

nếu mua từ click here thì khi ref mua VIP tiếp thì mình ko được hoa hồng phần đó hả bạn ?
mình chỉ có 1 ref thôi

hỏi luôn nếu ref mua 1 VIP thì mình được bao nhiêu vậy ?

Last edited by a moderator:
1 chặng đường dài! Ai cho mình hỏi nốt về việc mình nhận được bảo nhiêu % từ Downline khi Downline Nâng cấp hoặc mua Vip!...Và nhận dc bonuss bao nhiêu từ Upline pro trong 4r này!

Mình có ý định chiến lâu dài,,,,,,Cho tới khi lấy vợ sẽ cop dc 1 khoản tiền.....Nếu như em Zeek thương k scam trong năm tới!

Chỉ là coi như bonus 3 tháng thôi mà, để dễ tính lãi thôi @@. Chỉ nhớ lúc mới tham gia MMO thì thấy có mấy bác tuyển ref bonus 20 $ luôn mà @@. Đang tiếc lúc đó chưa biết gì đã ref cho 1 bác khác , giờ upline lâu lâu mới thấy mặt 1 lần không biết có được bonus gì ko nữa đây :(

Tùy thôi bạn ơi Upline của bạn là ai hởi ông ấy xem hỗ trợ được bao nhiêu.Nếu bạn là Upline (đã nâng cấp tối thiểu là silver) thì bạn sẽ đưỡc hưởng những hoa hồng tương ứng theo chính sách của Zeek thôi. Tiền nâg cấp của downline ,tiền mua VIP........

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
vieclamthanhhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back