Help về Zeekrewads

Đừng để trùng links adv là được,thế cũng được .Nhưng để an toàn thì cứ post adv trước lúc nó chạy hết thời gian.

Để nó chạy hết nhỡ đâu đúng lúc đó Zeek nó chia lãi vào thời điểm đó. Zeek nó cái máy quét nó thấy bạn không đủ điều kiện chia lãi có phải mất một ngày không.Dải màu xanh đó là điều kiện để bạn được chia lãi hàng ngày.

Vậy thì gay wá
Nếu đồng hồ chạy hết h mà ko dc cộng thì mình phải lo post thêm ad trc khi hết h
Sao có người lại bảo đợi đồng hồ hết h và point đc cộng vào mới đc post tiếp ads
Vậy 1 ngày post nhiều ads ko sao à,nếu vậy thì nó bik đường nào mà cộng point :(
Chán gê :(

Zeek ko check xem bạn post bao nhiêu ad, mà nó check xem lúc nó chia lãi, bạn có còn thời gian tồn tại của ad hay ko, thế nên bạn phải post ad trước khi đồng hồ đếm hết h :)

Vậy thì gay wá
Nếu đồng hồ chạy hết h mà ko dc cộng thì mình phải lo post thêm ad trc khi hết h
Sao có người lại bảo đợi đồng hồ hết h và point đc cộng vào mới đc post tiếp ads
Vậy 1 ngày post nhiều ads ko sao à,nếu vậy thì nó bik đường nào mà cộng point :(
Chán gê :(
Đơn giản mà cậu cứ làm cho nó phức tạp thế nhỉ! Mỗi ngày cộng đăng quảng nhiêu adv cũng đc không sao cả! Miễn là đồng hồ lúc nào cũng chạy, lúc nào cũng xanh, đừng cho nó nghỉ là đc!

Vậy mà có người bảo 1 ngày chỉ đc post 1 lần X_X
Thế thì cứ canh gần hết h mà chưa đc chia lãi thì cứ post tiếp cho chắc :D

Cảm ơn bác Linhdungvn và mấy bác đã support mình tận tình !!
Sau hôm nay đã có thể yên tâm rồi:binhsua83:

để đồng hồ chạy hết thì cũng đc thôi nhưng mà hên xui nếu đúng lúc nó đang check ads thì bạn thọt còn ko thì ko sao cả :)

uh khoảng 10-12h đêm thì nó ít khi chia lãi vào lúc đó mà nên cũng không sao ,nhưng vào khoảng 2-7h chiều thì rất nguy hiểm vì nó hay chia lãi vào khoảng thời gian đó.

hiện tại vẫn bị zeek pay chậm 1 ngày và thường thì 7-8h tối giờ VN nó mới cộng
vừa được cộng $ xong chả biết sao dạo này hay bị thế :(

mấy hôm nó chia lãi từ sáng mà đến tối e mới post ads tiếp,thỉnh thoảng nó lại cộng sang tận hsau nữa nhưng vẫn đủ

Úp kiếm thank nhé chủ thớt ;)
Tớ đang có 104 Víp thì muốn chơi cái này lâu dài các bạn chỉ tớ với nhé..
Phang vào 100$ AP được ko các bạn

Úp kiếm thank nhé chủ thớt ;)
Tớ đang có 104 Víp thì muốn chơi cái này lâu dài các bạn chỉ tớ với nhé..
Phang vào 100$ AP được ko các bạn
hiện bạn có 104vip tinh ra cung hơi ít nhưng cũng có thể chơi được rồi mua thêm 100vip thì bạn được 204vip và bạn đừng lấy tiền về mà vip làm ra nhiêu $ bạn mua 100% vip như thế cũng nhanh tăng vip lắm...

Nếu như bạn muốn tăng nhanh thì cũng được thôi , Mình chỉ góp ý là ,chơi Zeek mình lên hạn chế đầu tư.

Nếu như bạn muốn tăng nhanh thì cũng được thôi , Mình chỉ góp ý là ,chơi Zeek mình lên hạn chế đầu tư.
Bạn nói rõ được không Zeek đang phát triển mạnh mà. Tại sao lại hạn chế đầu tư. Mình có mấy người bạn tiền họ vô 100USD mỗi ngày đó

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
vieclamthanhhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back