Về Việc truy cập Forum = ĐT

Chào ban QT mmo4me , ko biết lần trước anh Shin thay đổi mã code hay là nâng cấp phiên bản vBulletin mới lên hay sao mà b.giờ em truy cập vào mmo4me bằng đt đc nhưng mà ko đc như trước nữa

em xin chỉ qua 1 số cái cơ bản mong BQT xem xét :

em đang dùng đt Nokia X2-01 chạy Opera mini 4 , khoảng 1 tuần trước truy cập vẫn ngon lành về mặt xem tiêu đề bài viết và vào từng box , trả lời bài viết và xem từng trang , tuy là trên đt ko đc như trên trình duyệt máy tính nhưng em vẫn hài lòng

cách đây 2 hoặc 3 hôm thì truy cập vào rất bực cái là ko xem đc rõ như trước nữa mà chỉ hiện mấy thanh tiêu đề lên , ko có số dòng , ko có các trang mà chỉ dống như là vào phần Activity Stream Click vào chỉ xem đc tiêu đề trang mà em đã truy cập hẳn vào link http://mmo4me.com/forum.php vẫn ko đc

thực sự đây là dòng máy S40v6 của Nokia cũng ko có thể chụp ảnh đc màn hình lên nên em ko thể diễn tả đc nó như thế nào hic hic

chắc b.giờ phải dùng máy ngon mới xem đc mmo4me rõ thôi , chứ dòng Nokia đời thấp thì toi rồi :((

b0ynb2761993

Senior
Reactions
797
MR
0.000
Chào ban QT mmo4me , ko biết lần trước anh Shin thay đổi mã code hay là nâng cấp phiên bản vBulletin mới lên hay sao mà b.giờ em truy cập vào mmo4me bằng đt đc nhưng mà ko đc như trước nữa

em xin chỉ qua 1 số cái cơ bản mong BQT xem xét :

em đang dùng đt Nokia X2-01 chạy Opera mini 4 , khoảng 1 tuần trước truy cập vẫn ngon lành về mặt xem tiêu đề bài viết và vào từng box , trả lời bài viết và xem từng trang , tuy là trên đt ko đc như trên trình duyệt máy tính nhưng em vẫn hài lòng

cách đây 2 hoặc 3 hôm thì truy cập vào rất bực cái là ko xem đc rõ như trước nữa mà chỉ hiện mấy thanh tiêu đề lên , ko có số dòng , ko có các trang mà chỉ dống như là vào phần Activity Stream Click vào chỉ xem đc tiêu đề trang mà em đã truy cập hẳn vào link http://mmo4me.com/forum.php vẫn ko đc

thực sự đây là dòng máy S40v6 của Nokia cũng ko có thể chụp ảnh đc màn hình lên nên em ko thể diễn tả đc nó như thế nào hic hic

chắc b.giờ phải dùng máy ngon mới xem đc mmo4me rõ thôi , chứ dòng Nokia đời thấp thì toi rồi :((
e chưa hiểu rõ mấy.bác kéo xuống dưới cùng chọn Full site là đc.mấy hnay e cũng vậy.

Upvote 0

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
e chưa hiểu rõ mấy.bác kéo xuống dưới cùng chọn Full site là đc.mấy hnay e cũng vậy.

khổ quá bạn ơi Opera mini có cả phần ko xem di động là dống như xem trên Wepsite này nhưng ko đc , máy của tớ ko có ram nên đành chịu

Upvote 0

giang8728

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
Có ai ko vào được forum bằng dt ko

mấy hôm trước em vẫn vào được forum = dt bt mà 1-2 hôm nay cứ online = dt vào forum thì chỉ mở được site rút gọn mà thôi, khi ấn vào phần FULL SIZE thì toàn hiện lên 404 - Not Found. Thế nó mới bực chứ, vào mấy theard mà chỉ xem được mấy comment trang đầu còn vào trang sau thì pó tay ko vào nổi. Các bác có ai bị như em ko, xin chỉ em cách khắc phục

Upvote 0

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.023
Cái này hình như admin để chế độ riêng cho dtdd. Nhưng theo mình thấy thà để như trước thì hay hơn bây giờ vô =dt ko thấy được gì hết bị mất hết chữ

Upvote 0

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Thủ chỉnh lại DNS xem :D

Có phải PC đâu mà chỉnh DNS hả chú em . Chủ thớt thử dùng trình duyệt web khác xem có được không . Chứ Opera Mini dùng không hay bằng UC . Tôi có bao giờ dùng Opera đâu .

Upvote 0
hic hình như bác admin vẫn chưa chỉnh cái này hay sao ý em vẫn ko thể vào full size forum = dt được kể cả dùng trình duyệt opera hay UC, cứ nhấn vào full size là lại báo 404 - not found :m147::m147::m147:

Upvote 0

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
cậu download trình duyet nokia browser cua~ nokia ak, mình đang lướt phà phà

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads