Về Việc truy cập Forum = ĐT

Chào ban QT mmo4me , ko biết lần trước anh Shin thay đổi mã code hay là nâng cấp phiên bản vBulletin mới lên hay sao mà b.giờ em truy cập vào mmo4me bằng đt đc nhưng mà ko đc như trước nữa

em xin chỉ qua 1 số cái cơ bản mong BQT xem xét :

em đang dùng đt Nokia X2-01 chạy Opera mini 4 , khoảng 1 tuần trước truy cập vẫn ngon lành về mặt xem tiêu đề bài viết và vào từng box , trả lời bài viết và xem từng trang , tuy là trên đt ko đc như trên trình duyệt máy tính nhưng em vẫn hài lòng

cách đây 2 hoặc 3 hôm thì truy cập vào rất bực cái là ko xem đc rõ như trước nữa mà chỉ hiện mấy thanh tiêu đề lên , ko có số dòng , ko có các trang mà chỉ dống như là vào phần Activity Stream Click vào chỉ xem đc tiêu đề trang mà em đã truy cập hẳn vào link http://mmo4me.com/forum.php vẫn ko đc

thực sự đây là dòng máy S40v6 của Nokia cũng ko có thể chụp ảnh đc màn hình lên nên em ko thể diễn tả đc nó như thế nào hic hic

chắc b.giờ phải dùng máy ngon mới xem đc mmo4me rõ thôi , chứ dòng Nokia đời thấp thì toi rồi :((

lapvu36

Hero
Reactions
916
MR
0.001

khổ quá bạn ơi Opera mini có cả phần ko xem di động là dống như xem trên Wepsite này nhưng ko đc , máy của tớ ko có ram nên đành chịu

Mình thi thoảng vào bằng điện thoại vẫn ngon mà nó chỉ hiện cái Activi lên thôi không ảnh hưởng nhiều lắm cũng vào bằng Opera với dòng E71 .:)

Upvote 0

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
em vào bằng Samsung S3 vẫn bình thường mà bác :binhsua76:

Upvote 0

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,512
MR
55.003
$240.00
Chào các bạn,

Mình không có nhiều loại điện thoại để Test như thế, các bạn có thể chụp hình lên được không? Vì mình có thử thì thấy nó chạy khá ổn mà.

Upvote 0

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Chào các bạn,

Mình không có nhiều loại điện thoại để Test như thế, các bạn có thể chụp hình lên được không? Vì mình có thử thì thấy nó chạy khá ổn mà.
cho e hỏi nếu e mua E71 thì vào nhanh k?tại vì forum e muốn theo dõi mọi lúc mọi nơi :)

Upvote 0

clickdicung

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.083
1, có bản Opera Mini 6.5 crack chụp hình được đó
2, vẫn vào ro ro :D đang xài Opera Mini 7, không quen xài bản dành cho mobile nên toàn ấn vào dòng Full Site ở cuối trang mmo4me trên phiên bản đt :)

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
424,489
177,018
Latest member
viva88sldk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week