Về Việc Reg Nick mới

aloemyeu

Senior
Reactions
176
MR
0.033
Facebook
Follow me on Facebook
Dear Admin :)
Thời gian gần đây có nhiều vụ việc quá mà mình thấy do việc open reg nick thả cửa nên MMO4ME chúng mình được lên TV :D. tình trạng các nick mới vào spam comment bùa bãi trong các bài viết là rất nhiều. có những người do mâu thuẫn cá nhân nhưng không tiện dùng nick cũ vậy là reg 1 nick mới rồi vào xỉa xói nhau. rồi có 1 vài nick mới reg được có 1 đến 2 tháng mà spam post lên gần 1k, để rồi những nick mới vào chen nhau đi theo những trang mà họ đưa ra và kết cục là lỗ vốn :(. thiết nghĩ BQT nên xem xét lại việc open reg nick. Hiện tại có 1 số trang đã bắt đầu nhòm ngó đến ngôi nhà chúng ta với những suy nghĩ không tốt. họ cho rằng 4room chúng ta gồm cả những dân UG gây nên những điều không tốt cho những anh em chân chính :). theo ý mình khi một mem mới muốn tham gia thì phải gửi mẫu đăng kí và lý do tham gia để hạn chế việc reg nick bừa bãi. và vào những ngày nhất định trong năm sẽ open reg nick vài ngày gì đấy vì hiện tại MMO4ME chúng ta cũng rất nhiều mem, quan trọng hơn nữa giờ đây MMO4ME còn được các bác VTV yêu mến nữa chứ, biết đâu được đang có bác nào đây lò mò reg nick thám thính xem có gì hot cũng nên không biết chừng :D. trên đây là một số ý kiến của mình. Mong BQT xem xét .
Cảm ơn đã theo dõi bài viết của mình :). Thân ái

Last edited by a moderator:
njk mình mới lập gần tháng đây post 400 lần như vậy c bảo mình là spam nên đc vậy hả, đọc câu đấy mà ức cả chế:m133::m133:

Upvote 0
Việc này cũng khó lém đấy, diễn đàn mở mà, tre già măng mọc, quy luật tất yếu,

Upvote 0
Cái này BQT bàn lâu lắm rồi. nếu chặn thì không khác j cách ly với xã hội bên ngoài. Đâu phải kẻ xấu nhiều đâu. Mình nghĩ cần 1,2 MOD chuyên chú ý đến nick mới là được ( check IP )

Upvote 0
thử đóng reg nick đi ko vào dc 4rum này thì vào 4rum khác :|, đã là trang cộng đồng mà đòi đóng reg nick :|

Upvote 0
njk mình mới lập gần tháng đây post 400 lần như vậy c bảo mình là spam nên đc vậy hả, đọc câu đấy mà ức cả chế:m133::m133:
Mày thấy cậu này toàn post nhưng câu không có ý nghĩa gì cả giống spam wa :|

Upvote 0

không phải spam chứ còn gì nữa... 445 post... 445/18 ngày... = 1 ngày >24 post... quá dzữ... quá dzữ... :m030:

Upvote 0
Còn nhớ Rules forum là member mà post bài chữ đỏ là bị baned thì phải T. Mod ạ! ;)
Biết! Nhưng thường thấy phạm lỗi này, chỉ nhắc nhở, chứ chưa thấy baned! Với lại Tmod thì nhắc thui, chứ ko có hàng để trảm!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,069
Latest member
bet88bio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week