về việc mega giảm tiền

tạm ngứng làm việc với mega

• đồng ý

Votes: 40 70.2%
  • không đồng ý

Votes: 19 33.3%

• Total voters
    57
  • Poll closed .
cãi làm gì cho mệt vậy mây bợn, ai thích làm thì làm thôi, có kêu ca hay đình công j thì rate nó cũng vậy
ai thấy mega rate thấp, pay ko đều thì có thể chuyển qua pix, TP, kolo mà làm. việc j phải tranh cải mất hòa khí

=)) tôi bảo vệ site đương nhiên tôi làm việc cho site và chả dại gì nghỉ khi nó đang pay tốt load có chậm vì mọi người thấy nó tốt vào làm nhiều , rate có giảm vì đơn giản đông người rồi nó cũng phải thu lợi về còn nói tới chuyện lập topic kêu gọi người ta nghỉ làm việc để làm gì ?

1 - để giúp anh em đỡ bị site nó bóc lột nè phải ko nào -> thu nhập anh em tạm thời về 0 phải đi tìm site khác chiến trong khi site vẫn pay tốt làm việc được

2- ko thỏa mãn với rate của site thì lập toppic kêu mọi người nghỉ nếu ai cũng thế thì cái box captcha này ra làm sao mọi người đang cố xây dựng nó ổn định tránh để loãng toppic thì đi lập ra 1 cách vô lí và nhảm nhí tình trạng của nó có tới 2 thread để có thể biết tường tận ai cũng biết trừ 1 số người đọc ko chịu hiểu nhé

3- bạn thích kêu gọi có thể để chữ kí yh bạn lại ai có cùng chí hướng đình công với bạn thì các bạn qua yh nói chuyện với nhau như vậy rất là vui phải ko nào đỡ bị tôi phản đối

4- bạn hiếu369369 để lại dòng reply đó bạn có đọc được không bạn trả lời cho bạn ấy thế nào đây ( ít không có nghĩa là bóc lột mà nhiều ko có nghĩa là ko bóc lột nhé làm ăn họ phải có lời bao h bạn làm chủ bạn sẽ hiểu thế nào gọi là hợp tác đôi bên cùng có lợi )

5- box captcha hiện tại khá nhiều niewbie và newbie tập trung ở mega rất nhiều tôi từng chat với nhiều bạn newbie kể lể về việc mới làm gõ mãi mới được 1$ có bạn còn gõ 2 id thôi đến bao h đủ min pay còn các bạn kêu gọi người ta nghỉ có người cap cap mãi mới được chút $ chưa được pay h theo các bạn nghỉ công sức của họ trôi theo dòng thác lố bịch mà các bạn tạo ra thế sao ?

6- tôi có phải tiểu nhân hay ko thì box captcha biết còn bạn ko có tư cách nói tôi như vậy tôi với bạn là như nhau nếu bạn ko tôn trọng tôi thì đương nhiên tôi ko tôn trọng bạn trong trí nhớ thì tôi chưa xúc phạm gì tới bạn và cái tôi phản đối cũng ko phải do bạn tạo ra bạn mới là người bị kích động những lời tung hứng cho nhau . bạn và chủ thớt xem ra rất thân thiết đang tập chơi trò tung hứng tôi cũng chả bận lòng nhưng các bạn làm việc ko hợp lí ở khu vực chung của mọi người thì kể cả có là MOD tôi cũng phản đối nhớ đấy nhé cái gì cũng vậy mang ra nói chung thì phải xác đáng và có ích cho mọi người

7- toppic của các bạn vô hình chung sẽ chia mega thành 2 phe ( 1 là ai ủng hộ đình công và 2 là không ủng hộ ) rõ là chia rẽ nội bộ 1 lần có toppic kêu gọi đình công pix đã ko hay ho gì rồi chắc bạn chưa được đọc

8- thế nhé tôi chờ ý kiến của mod nếu mod nói tôi sai tôi sẽ xin lỗi các bạn và ko can dự vào box captcha nữa ok như thế để các bạn hiểu tôi nói là có suy nghĩ kĩ càng
đúg là pác này tâm quyết tâm ? nói nge cũng chí lí ? ủng hộ pác :binhsua79:

tôi đã nói rồi.Cái nào ngon post lên forum sau này sẽ loãng hết .Chán đúng việt nam luôn.CAPCHA giờ cũng như vậy thì thôi:(

4rum là để chia sẻ mà ... :binhsua12:

Vừa load chậm vừa rate thấp với lại pay thì lùm xùm. Nghỉ là hợp lý

Nghỉ hết đy cho nó load nhanh ;))
uh load nhanh rồi lại giảm rate :D cái này load nhanh chậm hay là pay lùm xùm chắc chán mội người vẫn cố gắn làm mà giảm rate load cham pay vẫn tùm lum thế thì chịu . cứ tạm nghĩ đợi nó tốt hơn hả làm chứ thức đêm đánh 1 h còn chưa chắc đc 1k code hix

Thường thì những người kêu gọi đình công lại là những người gõ ác nhất, vì sao, vì khi newbie nghĩ bớt thì nó load nhanh gõ dc cả ngày chứ sao, em đùa các pro đừng đánh em :binhsua141:

chuyển nhà sang pix với TP đi, pix ổn định rồi, TP load nhanh vào đêm rate cao nữa :binhsua112:

chuyển nhà sang pix với TP đi, pix ổn định rồi, TP load nhanh vào đêm rate cao nữa :binhsua112:

cái này mình đồng ý mình đang làm 2 dự án này tối đánh CT sáng đánh pix hehe shuong hơn đánh mega nhiều!!!

bác nào chuyển site sang TP thì ủng hộ em với nhé :), tks nhìu, đang hỗ trợ newbie mua soft, bạn nào cần pm nhé, mega gõ chán quá zùi :D

chuyển nhà thôi, khi nào TP với pix lộn xộn lại trở lại mega :))
mà mem mega chuyển đi hết thì mega lại load ngon, ta lại làm ^ ^

công nhận captchatyper giá cao thật,là anh em của Qlinkgroup,chỉ mỗi tội ban ngày load không dc nhanh^^

Anh em chuyển qua captchatyper làm đi chứ tội gì phải chịu giảm tiền thế. Khi nào nó tăng thì quay trở lại. Captchatyper giờ hot phết.

tại mega hot từ tháng trước giờ thi nhau cày nên bây giờ nó thấy lãi nên cắt giảm $ của a e mình vì vậy cần 1 tập thể đoàn kết lại là được. NÊN NGHĨ ĐẾN LỢI ÍCH LÂU DÀI CÒN HƠN LỢI ÍCH TRƯỚC MẮT

kết luận cuối h nên nghĩ mega chuyển sang các dự án khác để chiến. mega h cao nhất là 1,15$ thấp nhất là 0,6$/1000code thời gian ở 1,15 giảm xuống còn 2 khung trước kia là 3 khung. load cực kỳ chậm ko còn nhanh như trước . đó là những thay đổi lớn của mega có gì thêm thì anh em phân tích nhé. à quên có pay là ổn hơn đc 1 tí pay theo kểu ai nhiều $ nhất pay trước ai ít pay sau!!!!

nó lại giảm tiếp rồi

mình đề nghị trong box captcha để 1 banner kêu gọi ae ngừng làm cái này đi để nó tăng rate lên
được ko nhỉ các bác.
mod cho ý kiến với nha
tks

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom