• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Về việc chấn chỉnh nd comment

Status
Not open for further replies.

linhliver

Hero
Reactions
666
MR
0.001
Mình thấy forum có rất nhiều những cmt vô nghĩa (spam) như "Up giùm chủ thớt" "Up hộ kiếm thanks nè" "Up free"
Những cmt như thế này ko chỉ tăng số post mà còn kiếm dc thanked từ chủ thớt

BQT nên có biện pháp xử lý vấn đề này !

ấy.bác này làm thế thì mọi người kiếm ăn thế nào đây.ko up lên nhưng ai cần biết cũng khó tìm.
ví dụ up lên cho mọi người vô đọc bài của bác nè
thanks đi đấy nhé :))

Upvote 0
Mình thấy forum có rất nhiều những cmt vô nghĩa (spam) như "Up giùm chủ thớt" "Up hộ kiếm thanks nè" "Up free"

Chẳng phải để hạn chế việc này 1 số box đã không còn thính lượt post và BQT đã tăng độ khó để lên usergroups nữa rồi mà. Bạn thử nghĩ xem nếu 1 bài post mà không được up thì sẽ chìm tới đâu nhất là những bài tuyển ref.

Upvote 0

k úp thì tuyển ref kiểu gì đây close đi

Upvote 0
Ko hiểu ý mình rồi
Mình đâu có nói là chủ thớt ko dc up bài của mình

Vấn đề là 1 số mem ko có việc j làm và lợi dụng spam bài bằng cách post comment như này " Up jum chu thot" nhận tiện kiếm thanked luôn
Như vậy vừa dc số post lẫn số thanked, nhưng đóng góp cho forum bằng 0 và vẫn lên cấp dc

Mem nào muốn Up bài cho chủ thớt thì phải post comment liên quan đến topic 1 chút, chứ cứ spam "Up jum" thì ....

Ý kiến của mình, nếu BQT thấy ko thích hợp thì del topic

Upvote 0
Ko hiểu ý mình rồi
Mình đâu có nói là chủ thớt ko dc up bài của mình

Vấn đề là 1 số mem ko có việc j làm và lợi dụng spam bài bằng cách post comment như này " Up jum chu thot" nhận tiện kiếm thanked luôn
Như vậy vừa dc số post lẫn số thanked, nhưng đóng góp cho forum bằng 0 và vẫn lên cấp dc

Mem nào muốn Up bài cho chủ thớt thì phải post comment liên quan đến topic 1 chút, chứ cứ spam "Up jum" thì ....

Ý kiến của mình, nếu BQT thấy ko thích hợp thì del topic

Chào bạn,
Rank pro trở lên bây giờ phải qua kiểm duyệt mới được set, nên không đóng góp cho 4rum thì không thể lên cấp được.
Đôi lúc bạn bè up giùm nhau là chuyện bình thường, chỉ trừ những ai đó spam "up" 1 lúc nhiều topic thì mới bị xử lí.
Thân!

Upvote 0
Upvote 0

Ko cho ghi "Up dùm chủ thớt" thì chuyển sang "Chúc chủ thớt đắt khách nhé" :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back