Về tình hình Incrasebux - Dấu hiệu Scam

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000
Hiện tại em đang đầu tư hơn 500$ vào Incrasebux, nhưng gần đây e thấy Incrasebux đang có dấu hiệu dần dần Scam, Các ads ngày càng nhìu, Về phần cashout thì thường hay bị lỗi, chiều em phải đợi đến 3h đồng hồ mới withdraw dc, anh em có nhận định gì về thằng này không? mọi người đóng góp ý kiến để em còn biết cách để mà tính^^:binhsua06:

Chỉ có HYIP mới instant đc LR nó =))

HIYP thì admin lúc nào chả ngồi canh trước màn hình vi tính, đợi có ng rút thì pay bằng tay, lúc sau nó mệt ko ol nữa thì thông báo site scam, mình cũng đang hóng chơi HIYP nhưng mà rút tiền mấy site chả đc gì cả :D

Upvote 0
HIYP thì admin lúc nào chả ngồi canh trước màn hình vi tính, đợi có ng rút thì pay bằng tay, lúc sau nó mệt ko ol nữa thì thông báo site scam, mình cũng đang hóng chơi HIYP nhưng mà rút tiền mấy site chả đc gì cả :D
Thấy HYIP cũng bình thường mà, cũng được :D
Mà mọi người cứ hay sợ quá :D
Thôi quay lại vấn đề chính :D

Upvote 0
Èo! Tôi là Mod Incrasebux đây! Các bạn đừng đón mò! Script mới đã hoàn thành 90% roài cứ yên tâm mà chiến!

Proof của tôi đây:

Chúc anh em ngày càng phát tài!

thanks mod, nhớ mod mà e mới dám đầu tư thêm

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 11:57 AM ----------

Đây là proof hôm qua của mình nè, đợi 3h sau khi cashout bị lỗi mới with dc

Upvote 0
Mọi người & chủ thớt thấy chưa. Toàn thông tin "an toàn". Cứ yên tâm mà chiến tiếp nhé. Đừng đưa ra thông tin sai lệch làm họ buồn đấy ;)

Upvote 0
Mọi người & chủ thớt thấy chưa. Toàn thông tin "an toàn". Cứ yên tâm mà chiến tiếp nhé. Đừng đưa ra thông tin sai lệch làm họ buồn đấy ;)
hihi, thanks bác nhưng mà bác đừng ném gạch tội nghiệp e, e đâu có nói incrasebux scam đâu, e chỉ tham khảo ý kiến của các bác để em biết là có nên đầu tư vào nữa hok, em mới fund 100$ vào nữa nè

Upvote 0
Ui đừng có scam nha. mới chơi PTC vừa đầu tư nâng cấp 25 đô xong.

Upvote 0
Thôi đừng hù nhau nữa nào. Nó đang hoạt động tốt & sẽ tiếp tục hoạt động tốt thôi. Mọi thứ vẫn đang bình thường kia kìa

Upvote 0
:D nghe cũng thú vị đấy nhỉ!! 1 trong những nguyên tắc quan trọng khi chơi MMO là kiên định trước mọi lời nói ;)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,750
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week