• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Về tình hình Incrasebux - Dấu hiệu Scam

ktshoangphuc

Newbie
Reactions
184
MR
0.000
Hiện tại em đang đầu tư hơn 500$ vào Incrasebux, nhưng gần đây e thấy Incrasebux đang có dấu hiệu dần dần Scam, Các ads ngày càng nhìu, Về phần cashout thì thường hay bị lỗi, chiều em phải đợi đến 3h đồng hồ mới withdraw dc, anh em có nhận định gì về thằng này không? mọi người đóng góp ý kiến để em còn biết cách để mà tính^^:binhsua06:

thật đó!trang invest sao có thể scam đc, vì nó luôn có lãi mà...chỉ có điều nó có muốn $$ nữa ko thui,hihi

Upvote 0
Tớ thấy có vấn đề thật r`, dạo này nó tìm đủ cách để làm khó mem từ nuốt mất mấy nút chọn payment processor -> payment system is under maintenance. Tớ thấy ko có lý do j` để bảo trì hệ thống cashout ở thời điểm này cả

Upvote 0
Tớ thấy có vấn đề thật r`, dạo này nó tìm đủ cách để làm khó mem từ nuốt mất mấy nút chọn payment processor -> payment system is under maintenance. Tớ thấy ko có lý do j` để bảo trì hệ thống cashout ở thời điểm này cả
ông này đừng làm t sợ, có thiệt hok vậy trùi, còn ai vote cho incrase scam hok?

Upvote 0
Nó còn lâu nữa mới scam :D

Upvote 0
mấy bác từ đâu mà biết nó lãi , nó lãi hay lỗ thì chỉ có admin biết , k ai tính toán dc hết

Upvote 0
Hôm trước AVG lên 2.97, định bữa sau pay, ai ngờ bữa sau còn 2.64, cũng nghi nhưng vẫn hy vọng, click mấy tháng mới dc 3$ :((

Upvote 0
mìg pay lâu lắm rùi mà chưa thấi tiền về :-SS Pay qua LR , chắc cũng gần tháng rùi
hình như pác chưa invest hả, nghe nói invest rùi thì pay instant mà ( hok chơi nên hem bit ) đừng quăng gạch em :)
chưa thì khoảng 45 dáy tiền về :D

Upvote 0
Hix, lúc trc' chơi mindbux tớ cũng tự dối lòng như các bác vậy đó, nhưng phải chấp nhận sự thật là ptc thì scam chỉ là vấn đề về thời gian & trc sau j` cũng phải đối mặt vs nó. Tớ invest incrasebux premium hẳn hoi đấy nhé

Upvote 0
Túm lại là kiếm chác đc bao nhiêu thì cứ cố mà kiếm đi các bác ạ. Nó lãi hay lỗ thì mặc thây nó, nó có $ trả cho mình là đc. Nó có scam thì cũng đành chịu thôi chứ làm thế nào. :))

Upvote 0
Cái hồi nó maintain cashout system cũng sợ nó scam nên im hơi lặng tiếng không đầu tư. Nhưng mà bây giờ thấy cuối cùng cũng đâu vào đấy, đúng 20/8 là mở lại như lời admin hứa. Thế nên vẫn chưa nghĩ nó scam.

Mà các bác cho em hỏi nếu admin không muốn quản lí cái site PTC nữa thì nó không còn cách giải quyết nào khác ngoài scam ah ?

Upvote 0
Túm lại là kiếm chác đc bao nhiêu thì cứ cố mà kiếm đi các bác ạ. Nó lãi hay lỗ thì mặc thây nó, nó có $ trả cho mình là đc. Nó có scam thì cũng đành chịu thôi chứ làm thế nào. :))

haizz phải có một kết luận đàng hoàng để còn biết có nên đầu tư nữa hay không chứ bác!

Upvote 0
dạo này mình thấy mấy site kiểu đó phần cashout bị trục trặc, lúc ẩn lúc hiện, các bạn cứ yên tâm mà chiến ^^

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom