Về phong cách phục vụ exchanger của xchange.vn

có nc vài lần vs yh này, thái độ ko đc niềm nở lắm. chắc đang lên nên chỉ " chơi " vs đại gia MMO thôi, còn vài đồng lẽ a lười reply lắm

Last edited by a moderator:
Lần sau ex 1$ lệch so với trang này 100 đồng tớ cũng k dám ex đâu trừ khi lệch 200 đồng tớ mới ex ở trang này thôi. chứ transfer.vn thừa sức biết nó làm tròn tiền cho khách hàng mà.

MuaLR.com cũng nhanh lắm....5$ trở lên auto có tiền liền....dưới 5$ thì pm rồi giao dịch...nói chuyện đàng hoàng lịch sự...support nhiệt tình

mà ông hoanghung này chat với ổng khó chịu ghê hồn, như hôm qua ổng pm mua soft, mình thì ban tối cái màn hình nó kín mít người pm, mà ổng cứ vừa nói vừa buzz, nhưng mà do làm ăn, khách hàng là thượng đế, cái soft khuyến mãi có 6k thôi nhưng hoanghung hỏi gì mình cũng trả lời vui vẻ nhất có thể, khách hàng là thượng đế mà, chứ bạn bè mà vừa chat vừa buzz là đấm vỡ mặt :binhsua172:

Lên MMO là để kiếm tiền mà ko biết quý đồng tiền lại phán câu "Có vài K cũng lập topic" thì pó tay :-j

web xchange.vn tôi cũng từng giao dịch vài lần. Nhưng lần cuối cùng, sau khi chuyển LR trở lại web thì web thông báo lỗi không vào được nên không thấy giao dịch của mình trên web. Đề cập đến nhân viên, họ cũng có giải quyết giúp nhưng trừ phí "Rà soát" gì đó. Vài ngàn đồng nhưng rõ ràng không phải lỗi của mình, tôi đề cập đến admin tadt_2210 thì nhận được pm ngày hôm sau đó là: "Bạn chụp lại web lỗi". Trời ah. Tôi thắc mắc tiếp thì bảo: "ko có thời gian đôi co vài ngàn bạc" và "you have bên igroned by tadt_2210".

mà ông hoanghung này chat với ổng khó chịu ghê hồn, như hôm qua ổng pm mua soft, mình thì ban tối cái màn hình nó kín mít người pm, mà ổng cứ vừa nói vừa buzz, nhưng mà do làm ăn, khách hàng là thượng đế, cái soft khuyến mãi có 6k thôi nhưng hoanghung hỏi gì mình cũng trả lời vui vẻ nhất có thể, khách hàng là thượng đế mà, chứ bạn bè mà vừa chat vừa buzz là đấm vỡ mặt :binhsua172:
tại zi` lỗi kĩ thuật hậu trường bubu nên tớ phải hỏi kỹ chứ bộ ^^.. cám ơn đã support nhiệt tình cho anh em nha, ủng hộ soft bác nhiệt tình mặc dù k dùng soft của bác, nhưng tháng sau vẫn mua và để đó làm cảnh :))

Lên MMO là để kiếm tiền mà ko biết quý đồng tiền lại phán câu "Có vài K cũng lập topic" thì pó tay :-j
Quan trọng là cách hỗ trợ bạn ơi... mình k phải là vài k đồng lẻ.. mà thượng tôn khách hàng của mình là trên hết, tớ nghĩ cốt lõi vấn đề chính là nằm ở chỗ này.
Với cách phục vụ, làm thế chẳng có ai xỉa mũi vào lần sau chứ nói gì lâu dài :binhsua17:

Last edited by a moderator:
lại chuyện gì thế này,chém nhau à :m131: hay giành địa bàn nhiều chữ quá đọc mún lòi trym :m021:

Mệt ông tadt này quá đi mất, nói 1 câu mà cứ đánh trống lãng hoặc nói vu vơ mà k đi vào vấn đề mình hỏi gì hết, dọc cái đoạn chát mà mắc cười dễ xợ lun, k thấy 1 lời quan tâm cho việc đối thoại của ông tadt :binhsua24:

tóm lại 1 câu,làm ăn lằng nhằng thì cạch mặt lờ ra ko làm ăn nữa :m131:

Quan trọng là cách hỗ trợ bạn ơi... mình k phải là vài k đồng lẻ.. mà thượng tôn khách hàng của mình là trên hết, tớ nghĩ cốt lõi vấn đề chính là nằm ở chỗ này.
Với cách phục vụ, làm thế chẳng có ai xỉa mũi vào lần sau chứ nói gì lâu dài :binhsua17:

uh thì mình nói những kẻ xem thường tiền bạc ấy, mấy K ko phải tiền sao, ghét cái giọng điệu ấy

1 phút sai làm lại lên 1 topic. Tiền it hay nhiều cũng là tiền. Mà bạn để ý ex thì làm cho nó chẵn chút..ai cũng có chút lầm lỡ mà.Làm thế này nên không..Amen.....Tuy vậy topic cũng này cũng có lợi để cho mấy ông ý rút kinh nghiệm....

Thế thì hơi xỉn rồi- đặt 1 dấu chấm cho nó luồn..Anh em wa site khác mà exchange....chứ kiếm đc chút tiền mà bớt sén thê này...

Vẫn hay ex trang này support rất nhiệt tình, các bác mới có thế đã kêu la là sao, mấy mem cũng nhảy vào tát nước theo mưa, hết nói

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,051
172,112
Latest member
Motconmeo99

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week