• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Về Mã Pin rút tiền trên ATM của Payonner

chuotbach

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là mình có 1 cái thẻ Payonner và đang có hơn 500$ mình muốn đút vô ATM để rút mà không biết nó có đòi mã Pin ATM của thẻ không, và xin hỏi mã Pin có phải 4 số cuối sau thẻ không Thanks.
Còn 1 điều nữa là chỗ mình ở không có ngân hàng AZN vậy theo ý kiến của các bác nên rút ATM Bank nào cho đỡ tốn phí, tớ định rút Techcombak đọc trên trang web bank này thì hình như fee 3% :(, và nghe nói là Aribank được 3tr5 1 lần có phải vậy không :(

tất nhiên là có hỏi mã PIN rồi, bạn vào web của nó để đặt lại mã PIN nếu ko nhớ (ko phải 4 số cuối của thẻ đâu) . Ko có ANZ thì dùng Agribank ấy bạn, rút đc 3-3,5 triệu/lần, phí 20K

p/s: bạn làm thế nào mà có 500$ trong đó hay vậy :D

tất nhiên là có hỏi mã PIN rồi, bạn vào web của nó để đặt lại mã PIN nếu ko nhớ (ko phải 4 số cuối của thẻ đâu) . Ko có ANZ thì dùng Agribank ấy bạn, rút đc 3-3,5 triệu/lần, phí 20K

p/s: bạn làm thế nào mà có 500$ trong đó hay vậy :D
Ủa vậy cái mã Pin ở đâu mà có, khi gởi thẻ tớ chỉ thấy mỗi cái thẻ thôi và làm sao đặt lại mã Pin hả cậu.

Ủa vậy cái mã Pin ở đâu mà có, khi gởi thẻ tớ chỉ thấy mỗi cái thẻ thôi và làm sao đặt lại mã Pin hả cậu.

đăng nhập ở đây https://myaccount.payoneer.com bằng email và mật khẩu bạn tạo lúc đăng ký thẻ đó, nhưng vẫn phải nhớ mã PIN cũ thì mới đổi đc, PIN được tạo lần đầu lúc activate card đó.

Lúc active card tớ nhập mã Pin 4 số sau thẻ, để tớ vào Change Pin thử được không, mà nếu change được thì tớ dùng mã Pin mới change để rút $ tren ATM luon đúng không :)

Lúc active card tớ nhập mã Pin 4 số sau thẻ, để tớ vào Change Pin thử được không, mà nếu change được thì tớ dùng mã Pin mới change để rút $ tren ATM luon đúng không :)

ừm, dùng luôn mã PIN đó cũng đc, còn đổi thì dùng PIN mới. Tốt nhất là cậu login vào và change PIN để xem PIN hiện tại có chính xác hay không.

Thanks tất cả tớ Change được mã Pin rùi, giờ ra Aribank rút tiền thôi :), mà nó trừ fee nghê quá, 30$ phí phát hành thẻ 1 năm, 4$ Load tiền nhanh trong 2h, giờ ra rút tiền thì 3.15$ fee/1 lần :(

có 500$ lun, ngon thế bác.

Hôm nay đi rút 2 lần mỗi lần 3tr ở Aribank fee 20k/1 lần, Payoneer dùng ngon có tiền ra ATM rút thoải mái khỏi sợ Limit như PP, còn về khoản phí thì tớ nghĩ khi nhận $ từ PP nó cũng tính fee rùi tớ nhận 1k$ fee 44$ with về 60k ngân hàng chém 60k nữa, Payoneer rút ATM tốn fee nhưng so với PP vẫn lợi hơn.
Ý kiến cá nhân thôi, sẽ dùng Payonner tiếp :)

Hôm nay đi rút 2 lần mỗi lần 3tr ở Aribank fee 20k/1 lần, Payoneer dùng ngon có tiền ra ATM rút thoải mái khỏi sợ Limit như PP, còn về khoản phí thì tớ nghĩ khi nhận $ từ PP nó cũng tính fee rùi tớ nhận 1k$ fee 44$ with về 60k ngân hàng chém 60k nữa, Payoneer rút ATM tốn fee nhưng so với PP vẫn lợi hơn.
Bạn ơi, nhưng mỗi lần chỉ rút dc 3tr tức 150$, phí là 20k. 1k5 thì fai rut 10 lần, là 200k. Và khi nhận $ qua payonner thì hình như cũng mất fee thì fai. Mình đang tìm hiểu và muốn xài payonner nhưng mà ko hiểu rỏ lắm về mấy cái fee này. hicccc

Bạn ơi, nhưng mỗi lần chỉ rút dc 3tr tức 150$, phí là 20k. 1k5 thì fai rut 10 lần, là 200k. Và khi nhận $ qua payonner thì hình như cũng mất fee thì fai. Mình đang tìm hiểu và muốn xài payonner nhưng mà ko hiểu rỏ lắm về mấy cái fee này. hicccc
bác ra cây ATM của ngân hàng ANZ, rút 1 lần 10tr lun nhé.
1k5 thì rút 3 lần thôi là xong rồi

pro có thể cho dùng rút ké 1 lần được không. hì
có ít tiền trong pp mà ko làm sao with được dù đã qua đủ time limit

rút ở cây MB Bank max dc 5tr, thẻ payoneer rút max 1k 1 ngày. Mã PIN quên có thể change online hoặc chat support (rất tận tình)

hay vậy :D nghe thấy ko sợ limit như Paypal là thú rồi :D thẻ này là như nào vậy bạn? nó là thẻ ATM của 1 ngân hàng ở US hả bạn?

nay vừa đi rút ở anz 10tr xong
tính tất cả fee các kiểu acc bị trừ đi 496.33$ chính xác 100% nhé
bác rút bao nhiêu mà bị trừ đi những $496 vậy @@

Anz hoặc citibank nhé okie . Các bank vn chán lắm .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,102
171,186
Latest member
tuongcongo

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom