Matrix Về cách chơi GOFUNREWARDS

Status
Not open for further replies.
Reactions
387
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Cách chơi Gofunrewards cho phần lớn mọi người là tìm cách tích lũy Reward Credit. Reward Credit (RC) được tích lũy bằng cách cho đi Lifestylle Dollar (LD) cho customer (chỉ cần có customer nhận là được), hiện nay thì LD có thể dùng để mua bids, tham gia trang đấu giá. Trang shopping online đang được hoàn thiện. Lifestyle Card (LC) thì có thể dùng để booking phòng khi đi du lịch. 1 LD cho đi bạn nhận dược 1 RC, 1 LC cho đi bạn nhận dược 100 RC.
Cuối ngày công ty sẽ tính lãi, tùy vào số RC bạn có mà bạn nhận dược bao nhiêu LD (hôm đầu tiên lãi là 1.5%/ngày). Bạn có thể rút tối đa 60% tiền này về tkhoan, còn bắt buoc tái đầu tư 40%.
Ngoài ra, bạn còn có thể nhận được commission từ ref (bao nhiêu % thì tùy cấp độ của bạn, đọc lại ở bài tuyển ref).
Như vậy thu nhập từ Gofunrewards là khoảng 40% 1 tháng trừ đi phí hàng tháng nữa, cũng k có cao lắm, tuy nhiên đây là 1 chương trình lớn, nên khả năng nó sống lâu dài cao (nhưng sau vụ Funky Shark thì ai dám nói được điều gì L). Nếu có chiến thuật tốt thì chưa đầy 2 tháng là có thể thu hồi vốn được rồi.
Hiện nay thì Paytoo là cổng thanh toán đang được sử dụng. Về việc đăng ký tk Paytoo và sử dụng thì sharingtb sẽ có bài hướng dẫn. Mình nói sơ qua về cách chơi, để các bạn tham khảo có nên tham gia hay, k thì khỏi tạo tkhoan Paytoo tốn thoi gian :D
Việc đăng ký tkhoan chắc nhiều bạn biết rồi. Hình dưới đây là Back Office khi bạn log in vào tài khoản tại gofunrewards

Mình sẽ nêu ra từ từ từng chức năng chi tiết trong các bài sau.

Last edited by a moderator:
LC thì có thể dùng để booking phòng khi đi du lịch. 1 LD cho đi bạn nhận dược 1 RC, 1 LC cho đi bạn nhận dược 100 RC.
=> LC là cái gì thế bác

Mọi thông tin sẽ cập nhật trên Kiemtienngay.com nha bà con.Đang update bài sẽ post lên sớm nhất có thể.
Đã chiến được rồi.Ae xem xét ok thì chiến!

Ngóng các pro update thông tin vậy, em cũng ngóng mấy tháng nay về nó rồi! :| hy vọng là chiến tốt!

mình viết bằng hình ảnh là chính, mà forum k cho hình nặng qua 70 kB nen tạm thời sẽ up tren website trên. Các bạn chịu khó vào đó đọc vậy :)

daigia mà hỏi chơi free hay không :D. Nói đùa thôi, chơi free thì bạn phải tuyển ref, và ref phải mua nhiều LD.
Tuy nhiên, với lãi suất khoảng 1.5% 1 ngày, và có thể compound được thì việc đầu tư vào trang này là hợp lý. Mình nghĩ với chiến lược tốt thì trong vòng 1.5 tháng là có thể thu hồi lại 100% vốn được roi. Và site này nếu đã chạy thì chắc sẽ sống dai dai, không ăn cam non đâu mà lo :d

daigia mà hỏi chơi free hay không :D. Nói đùa thôi, chơi free thì bạn phải tuyển ref, và ref phải mua nhiều LD.
Tuy nhiên, với lãi suất khoảng 1.5% 1 ngày, và có thể compound được thì việc đầu tư vào trang này là hợp lý. Mình nghĩ với chiến lược tốt thì trong vòng 1.5 tháng là có thể thu hồi lại 100% vốn được roi. Và site này nếu đã chạy thì chắc sẽ sống dai dai, không ăn cam non đâu mà lo :d

haiz lỡ nói mấy ông rè là làm free đc rồi :(

mình viết xong rồi, sharing đang chỉnh sửa lại cho đẹp rồi up lên. Hi vọng chương trình này ổn ổn tí

àh chủ thớt ơi, nên chơi free hay đầu tư mới hiệu wa đây, mà đầu tư thì bao nhiêu là vừa ( vì mình ko có đủ vốn ) :binhsua58:

hix choi cái này vốn càng cao lãi càng nhieu bạn ah, theo mình thì phải 100USD trở len mới có lãi duoc, k thì chỉ hòa vốn thoi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,925
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week