bạn vào lại link đơn hàng, hoặc vào phần trợ giúp trên website nhập mã đơn hàng vào chỗ “tôi muốn xem lại mã thẻ….” nhé.
thanks
đã nhận đc

Hôm nọ em có làm 1 phát 10k mà bằng Vietinbank app trên điện thoại gấp quá để nội dung là "TeDz" mà nghĩ lại có 10k mất tgian pm anh nên bỏ luôn =))

Hôm nọ em có làm 1 phát 10k mà bằng Vietinbank app trên điện thoại gấp quá để nội dung là "TeDz" mà nghĩ lại có 10k mất tgian pm anh nên bỏ luôn =))

10K cũng là tiền mà, bạn check bank tìm lại ngày giao dịch để mình kiểm tra nhé.

Thì lâu dữ lắm rồi em chả nhớ. :3 giờ lượn vô topic :D anh chekc tài khoản em á chớ check ngày em củng chả nhớ ngày nào :3

Với thanh toán qua Paypal bạn đọc kỹ các thông tin lưu ý trên website để đảm bảo thanh toán là hợp lệ nhé.
- Hiện tại chúng tôi chỉ chấp nhận thanh toán từ tài khoản Paypal Việt Nam đã verified, tất cả các trường hợp thanh toán từ Paypal unverified, Paypal quốc gia khác sẽ không được xử lý.

- Mỗi tài khoản Paypal chỉ được thực hiện tối đa 2 giao dịch/ngày, hệ thống sẽ không xử lý đơn hàng nếu khách hàng cố tình thực hiện nhiều hơn 2 giao dịch/ngày.

PP của mình là PP VN đã verified, mình thực hiện 2 giao dịch đầu tiên ko thấy thành công mới thực hiện tiếp giao dịch t3, tuy nhiên tài khoản vẫn bị trừ tiền 3 lần, bạn vui lòng kiểm tra giùm mình.

PP của mình là PP VN đã verified, mình thực hiện 2 giao dịch đầu tiên ko thấy thành công mới thực hiện tiếp giao dịch t3, tuy nhiên tài khoản vẫn bị trừ tiền 3 lần, bạn vui lòng kiểm tra giùm mình.

Bạn thanh toán từ tài khoản paypal [email protected] đúng ko? Tài khoản này unverified nên hệ thống ko trả thẻ cho bạn. Paypal của bạn mà bạn ko phân biệt đuợc verified hay unverified?

Bạn thanh toán từ tài khoản paypal [email protected] đúng ko? Tài khoản này unverified nên hệ thống ko trả thẻ cho bạn. Paypal của bạn mà bạn ko phân biệt đuợc verified hay unverified?
paypal mình nhận tiền nhiều lần từ PTC rồi mà, nhận đc là phải verified chứ @@ nếu có sai sót bạn thông cảm, vậy bạn hold giao dịch lại giùm mình nhé, khi nào đc thì pay hộ mình, cám ơn và xin lỗi bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,382
172,482
Latest member
chiropractic

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom