Hệ thống auto rất tốt,mới ủng hộ mười mấy cái thẻ 30k,nếu chiết khấu thẻ 50k thấp hơn tí nữa thì mình ưu tiên nạp mệnh giá đó :)

Hệ thống auto rất tốt,mới ủng hộ mười mấy cái thẻ 30k,nếu chiết khấu thẻ 50k thấp hơn tí nữa thì mình ưu tiên nạp mệnh giá đó :)

Cảm ơn bản, cơ bản là giờ chiết khấu rất thấp nên cũng khó điều chỉnh bạn ạ, gọi là có chiết khấu vậy thôi. Tùy theo nhu cầu mua mệnh giá phù hợp chừ mình nghĩ ít ai mua 1 thẻ 30K + 20K thay vì mua 1 lần 50K lắm :D

Chào luxubushops, bạn đang cố tình lách luật forum bằng cách Up topic sau đó xóa đi. Mình yêu cầu bạn thực hiện nghiêm túc Rules mới

Nhắc nhở lần 1

Chào luxubushops, bạn đang cố tình lách luật forum bằng cách Up topic sau đó xóa đi. Mình yêu cầu bạn thực hiện nghiêm túc Rules mới

Nhắc nhở lần 1

cảm ơn bạn đã quan tâm, tuy nhiên:
- Thứ nhất bạn nên xem toàn bộ để thấy việc xóa bài viết là thói quen mình đã thực hiện từ khi lập topic này, vì chính bản thân mình cũng ko muốn quá nhiều post cùng 1 nội dung gây nhàm chán, nói điều này để bạn hiểu ko phải giờ mình mới xóa để lách luật gì.
- Thứ 2 bạn nên trao đổi với BQT để xem lại thế nào là vi phạm up bài, ví dụ up trong thời gian bao lâu thì là hợp lệ, bao lâu thì là vi phạm. Mọi người phải gửi tiền bảo hiểm, gửi thông tin cá nhân cho BQT xác thực để được mở topic, giờ đây ko cho up thì ai biết đến topic mà buôn với bán ? Những topic dạng dịch vụ nhỏ lẻ thường rất ít khi có trao đổi, thảo luận,... Vậy nếu ko cho up bất kỳ lúc nào thì sau 1-2 ngày, 1 tuần thì nó trôi xuống tận đâu, và ai biết ông A bà B kia topic bảo hiểm ?

cậu có onl yh ko? mình vừa mua 1 thẻ garena 50k qua site cậu mà nó báo lỗi rồi.
thông tin đây cậu

Mã đơn hàng: 110708070813-567804
Sản phẩm: Thẻ Garena - Mệnh giá: 50.000 USD - Số lượng: 1
Số tiền phải thanh toán: 2.35 USD
Phương thức thanh toán: perfectmoney.com (USD)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back