• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell VCC veri PP - 3.5$ - PM , WMZ , EAB

Status
Not open for further replies.
mình có con paypal đang ăn mít còn hon 5$ trong đó, thớt cho mình nợ một cái gỡ mít xong mình send pp qua cho ông anh lấy Z trả cho bạn nhé. yh: tim2311912000 đã nt cho bạn rồi :)

mới xog 1gd ,còn 1gd từ hôm qua đến giờ vẫn chưa có code để ver . buzz chưa thấy chủ thớt trả lời :|
hi vọng sơm PM :-s
đã send code
VCC lại cháy hàng rồi nhé hẹn anh em vào ngày mai

mai về thêm VCC nhưng đợt này hàng cao nên giá tăng nhẹ anh em cập nhật topic nha

không biết loại này như thế nào, trước mình dùng bank ảo như bancode, ver thì ok nhưng khi bị limit thì gỡ khó kinh, nó bắt show thẻ ra, mà thẻ đấy thì chụp màn hình lại cho nó nó không chấp nhận.... còn thẻ của sacombank thì bị limit nhưng ít khi phải bắt show thẻ.

veri PP = mấy cái Bank ảo này có ổn ko nhỉ? PP có chết ko lỡ khi limit hay dis sao? rồi rút tiền về VN nữa >.<

veri PP = mấy cái Bank ảo này có ổn ko nhỉ? PP có chết ko lỡ khi limit hay dis sao? rồi rút tiền về VN nữa >.<
100% thẻ này là thẻ ảo.(Entropay) đó cậu.k phải như trustcard đâu.

100% thẻ này là thẻ ảo.(Entropay) đó cậu.k phải như trustcard đâu.
100% cơ sở đâu bác khẳng định thế :))
ai mua thẻ của em đều biết nguồn gốc là thẻ visa của sacombank nhé mới có code luôn và ngay :))

100% cơ sở đâu bác khẳng định thế :))
ai mua thẻ của em đều biết nguồn gốc là thẻ visa của sacombank nhé mới có code luôn và ngay :))
Cơ sở là chính mình biết.Cậu nói visa SCB tức là visa debit đó hả?Cậu bán 3.5$/1 cái thì tiền đâu mà lời?

Cơ sở là chính mình biết.Cậu nói visa VCB tức là visa debit đó hả?Cậu bán 3.5$/1 cái thì tiền đâu mà lời?Fee làm thẻ 50k rồi nhé.
fee làm thẻ em chả tốn xu nào :))
bác ko tin có thể hỏi toàn bộ khách trong này
nhiều lúc em bận quá nên bảo luôn các bác call bank 1900555588 lấy code hộ em mà :)

fee làm thẻ em chả tốn xu nào :))
bác ko tin có thể hỏi toàn bộ khách trong này
nhiều lúc em bận quá nên bảo luôn các bác call bank 1900555588 lấy code hộ em mà :)
Ớ ờ.Uh thì ra cậu giỏi làm thẻ fee luôn.ngưỡng mộ quá chỉ giáo vài chiu làm thẻ free đc k cậu?

Ớ ờ.Uh thì ra cậu giỏi làm thẻ fee luôn.ngưỡng mộ quá chỉ giáo vài chiu làm thẻ free đc k cậu?
bác phải hiểu miếng cơm manh áo thì ko share dc rồi.thông cảm nhé

xin lỗi cậu chứ giờ sacombank không phải chủ thẻ thì không lấy đc code đâu, mà đòi gọi 1900555588. trừ khi cậu cho info của cậu cho người bán. chứ không thì đừng hòng nó cho code

Đã giao dịch thêm 2 thẻ VCC Thành công. Cám ơn em nhé. Nhanh, gọn, tin tưởng.
thanks anh ủng hộ hàng đã về nhiều

rất nhanh chóng,tiện lợi và giá rẻ :)
Chúc thớt làm ăn phát đạt :D
giao dịch thành công cảm ơn bác nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729