Suggest VCB, ACB có thể rút tiền từ PayPal bằng số thẻ ATM

hix , em rút sai , gần 20 ngày rồi chứ thấy refund :( , cái acc đó là limit 180 ngày mới cho rút ko biết refund đc ko :(
Bác đợi 180 ngày thì mới được refund lại nhé vì paypal xóa thông tin tài khoản paypal nên không refund lại được! Mà bác rút sao mà sai vậy?

Bác đợi 180 ngày thì mới được refund lại nhé vì paypal xóa thông tin tài khoản paypal nên không refund lại được! Mà bác rút sao mà sai vậy?
Em đổi tên còn ggữ nguyên họ mà ko biết sao vẫn giống như cũ :(

Mình hôm trước cũng bị lỗi này. Trùng họ add bank khác tên cũng vẫn hiện tên cũ. Chắc bây giờ ko được rồi

Thông tin họ tên phải trùng nhé Bác!:oops:

Mình hôm trước cũng bị lỗi này. Trùng họ add bank khác tên cũng vẫn hiện tên cũ. Chắc bây giờ ko được rồi
Phải dùng cái tk paypal mới bác.:D

- Tại sao có nhiều anh em mới không rút tiền được từ PayPal:
1. do tên Tiếng Anh của ngân hàng không chính xác.
2. do điền nhầm số tài khoản ngân hàng ( nhiều bạn điền số thẻ 16 số)
3. trường hợp dùng thẻ ATM để rút thì phải ghi đúng số tài khoản, có CVB, ACB.. ( bác nào biết thêm thì chia sẻ) thì số thẻ trên ATM trùng số tài khoản, còn đa số các ngân hàng khác thì không trùng, tốt nhất gọi ngân hàng để kiểm tra số tài khoản.

- Tuường hợp rút bằng thông tin tài khoản không đúng thì PayPal sẽ refund vào tk paypal nhưng bạn sẽ mất phí hơn 3$.
Cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ... Sáng ra nhiều vấn đề

Giờ mới biết là ATM cũng rút được từ paypal.Thanks chủ thớt,phải thử luôn mới được:D:D

- Tại sao có nhiều anh em mới không rút tiền được từ PayPal:
1. do tên Tiếng Anh của ngân hàng không chính xác.
2. do điền nhầm số tài khoản ngân hàng ( nhiều bạn điền số thẻ 16 số)
3. trường hợp dùng thẻ ATM để rút thì phải ghi đúng số tài khoản, có CVB, ACB.. ( bác nào biết thêm thì chia sẻ) thì số thẻ trên ATM trùng số tài khoản, còn đa số các ngân hàng khác thì không trùng, tốt nhất gọi ngân hàng để kiểm tra số tài khoản.

- Tuường hợp rút bằng thông tin tài khoản không đúng thì PayPal sẽ refund vào tk paypal nhưng bạn sẽ mất phí hơn 3$.

Tên trên PP không trùng tên mở tài khoản bank cũng không được thì phải.

Happy new year all member!
C:\Users\Home\AppData\Local\Temp\msohtmlclip1\01\clip_image001.png

http://thevisa247.com/ đã có dòng thẻ dành cho đăng ký miễn phí VPS 300$ của Google Cloud rồi nhé,

anh em ủng hộ tại
https://mmo4me.com/threads/1000thev...750vnd-huong-dan-cach-tao-gg-vps-free.222170/

Chỉ có 1000 thẻ thôi nhé!

Cảm ơn!

VCB bữa rày thu phí rút từ PP về la bao nhiêu nhỉ

Chào anh em ngày mới,:)
Hiện tại theo mình thấy có nhiều bạn đăng ký thành công và sử dụng tốt gg cloud, nhưng cũng có một số trường hợp bị ban,
Mình xin chia sẻ một chút, vì goolge cho miễn phí nhưng cũng sẽ hạn chế số lượng đăng ký nên ban là bình thường, giải pháp đưa ra là cần có IP, gmail, lap, ... tốt, chưa bị liệt và blacklist của google,chúc anh em kiếm nhiều tiền!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom