Suggest VCB, ACB có thể rút tiền từ PayPal bằng số thẻ ATM

Mình trước đây dùng sacombank dùng số trên thẻ vẫn rút bình thường.
Giờ chuyển qua VCB mới add thẻ được mấy hôm, mình cũng dùng số trên thẻ và nó veri thẻ thành công rồi. :)

Mình có hỏi bank (SCB) rồi với thẻ visa debit họ nói là sử dụng số TK
sang tuần thử with về xem có dc ko

Mình có hỏi bank (SCB) rồi với thẻ visa debit họ nói là sử dụng số TK
sang tuần thử with về xem có dc ko
Kinh nghiệm của mình là hỏi bọn bank nhiều đứa (ngay cả mấy tay sếp) còn chẳng biết Paypal là gì.-_-.
Mình trước cũng dùng visa debit của sacom nè, mình dùng số trên thẻ with tốt nha bạn.^^.

hix , em rút sai , gần 20 ngày rồi chứ thấy refund :( , cái acc đó là limit 180 ngày mới cho rút ko biết refund đc ko :(

Mình trước đây dùng sacombank dùng số trên thẻ vẫn rút bình thường.
Giờ chuyển qua VCB mới add thẻ được mấy hôm, mình cũng dùng số trên thẻ và nó veri thẻ thành công rồi. :)
Verifi thành công nhưng không biết bao giờ mới nhận được tiền nữa bác à, bác nên add số tài khoản chứ đừng add số thẻ vì số tài khoản đại diện cho Ngân hàng Việt Nam còn số thẻ đại diện cho tổ chức Visa.:)

là số tài khoản khi mình giao dịch luôn ý :)
thế thì là số tài khoản. ở đây chủ thớt nói
3. trường hợp dùng thẻ ATM để rút thì phải ghi đúng số tài khoản, có CVB, ACB.. ( bác nào biết thêm thì chia sẻ) thì số thẻ trên ATM trùng số tài khoản, còn đa số các ngân hàng khác thì không trùng, tốt nhất gọi ngân hàng để kiểm tra số tài khoản.
như vậy số thẻ trên ATM cũng rút được

thế thì là số tài khoản. ở đây chủ thớt nói
3. trường hợp dùng thẻ ATM để rút thì phải ghi đúng số tài khoản, có CVB, ACB.. ( bác nào biết thêm thì chia sẻ) thì số thẻ trên ATM trùng số tài khoản, còn đa số các ngân hàng khác thì không trùng, tốt nhất gọi ngân hàng để kiểm tra số tài khoản.
như vậy số thẻ trên ATM cũng rút được
ACB thì có số tài khoản khác số ATM , mà hâu hết là vậy mà

Verifi thành công nhưng không biết bao giờ mới nhận được tiền nữa bác à, bác nên add số tài khoản chứ đừng add số thẻ vì số tài khoản đại diện cho Ngân hàng Việt Nam còn số thẻ đại diện cho tổ chức Visa.:)
Chuẩn vì mình hỏi e ngân hàng có vẻ biết
Mình hỏi là muốn nhận tiền từ nước ngoài vào tk thì cần cung cấp cho họ thông tin gì
Em ý bảo swith code, số tài khoản, bla bla :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week