• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Vào PM login thì bị văng ra

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
từ tối qua đến sáng nay sau khi đọc bài viết bị hasck 5k4 PM thì em có log vào acc em xem thử... nhưng cứ login nhập pin code xog vừa vào xem đc 1s thì nó tự load văng ra đăng nhập lại ! bao nhiêu lần cũng bị trên điện thoại cũng bị y như thế ! xin hỏi các bác có bị ko ? cách khắc phục như nào ?
mà sao tự nhiên có cái IP lạ lắm : 113.23** là gì em ko biết còn IP em check trên speedtest là : 113.23.53.204 tắt trình duyệt xong mở lại vào speed test là : 1.54.213.245 cứ đổi qua đổi lại như thế là sao ạ ?

Attachments

248.7 KB · Views: 64
coi khởi động các bảo mật cần thiết đi :3 may ít $ nên nó chưa hốt :D

Mình cũng bị vầy hơn tháng nay rồi, chắc không phải do máy, mà do trang PM như *** thôi

Quả view ảnh cũng biết bảo mật kém rồi. Show hết cả mail ra thế :D

Vào khoảng cuối năm có 1 email giả mạo PM gửi 1 file đính kèm trong đó có nội dung yêu cầu cung cấp tài khoản nếu ko bị hủy... nhìn là bik fake nên cho nó vào sọt rác luôn... có bác nào dại mà làm theo thì giờ dính đòn :3

một điều tối kỵ nhất trong mmo là show email đăng ký như: PP, PM, bank online.. private mail..vv Hỏi sao hacker ko dòm ngó

do IP động nó thay đổi IP là nó tự đá ra.. hoặc do trình duyệt.. thử xài trình duyệt khác coi mình cũng từng bị

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,977
Latest member
T2Tmedia
Back
Top Bottom