SCAM @vanthanh9895 scammer cũ nh0x_bjn_luv_n01 vào đây !

Cả 4room đè ra hiếp râm hội đồng,chắc chuyến này lỗ vốn đợt trước rồi,bồi thường rồi lại đòi sung công quỹ,tiêu hết cả công sức rồi.Xui gặp phải cha cuipap nhớ dai :(

đây gọi là tai nạn nghề nghiệp :D:D:D

sau lần này, tên scam sẽ đổi mọi info mới toanh rồi quay lại tìm cuipap :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

@VanThanh9895 : Banned forever.
Phiền a Bắp trả lại $ người bị hại nhé. Thừa thiếu có lẽ xung vào quỹ từ thiện là hợp lý :D:D

@VanThanh9895 : Banned forever.
Phiền a Bắp trả lại $ người bị hại nhé. Thừa thiếu có lẽ xung vào quỹ từ thiện là hợp lý :D:D

Vấn đề là acc net của buyer skype AM là fake ! hiện tại không biết sẽ như thế nào nên tiền vẫn đang hold !

có gan bóc lửa thì có ngày phỏng tay, đúng là anh hùng hảo hớn :D:D:D

vậy giờ giải quyết luôn đi, tiền TG cuipap đag giữ, ai bị mình scam thì vào nhận rồi báo cuipap chuyển tiền bồi thường, mình ko có gì để giải thích ( có giải thích cũng ko ai nge).
Đó bác @cuipap1984

Cũng từng giúp thím này - sáng hỏi acc bao nhiêu nghe 400$ là biêt ko có tình cảm ròi - chac nó đinh bem mình lun hay sao á
minh cung tung.PNG

Hôm nay trung gian cho tvu_a1 và vanthanh9895 . Phát hiện vanthanh9895 dùng bank : 0051000506069 NGUYEN VU KHAI HOANG(scammer nh0x_bjn_luv_n01) lập topic chờ buyer vào xác nhận !
THẰNG NÀY SCAM XUI NHỈ, DG LẠI VỚI NG MÌNH ĐÃ TỪNG SCAM BẢO SAO :D

Mọi người thích TG của bác cũng vì điều này :).
vậy giờ giải quyết luôn đi, tiền TG cuipap đag giữ, ai bị mình scam thì vào nhận rồi báo cuipap chuyển tiền bồi thường, mình ko có gì để giải thích ( có giải thích cũng ko ai nge).
Em từng có một time with $ app về Paypal của anh, làm ăn rất đàng hoàng. Tuy nhiên qua việc này a có một cái nhìn khác. Một lần bất tín thì vạn lần bất tin, lần vạn 01 nhìn lại và kiếm tiền cho chuẩn mực em nhé !

Bank: 0051000506069 NGUYEN VU KHAI HOANG
Suốt một time dài a paid tiền cho em vào đó, tin chắc nó là của em, dù chính chủ hay mua lại cũng thế

Vấn đề là acc net của buyer skype AM là fake ! hiện tại không biết sẽ như thế nào nên tiền vẫn đang hold !
tạm hold đã nhé. mai tính tiếp, có gì tớ báo lại

Hôm nay trung gian cho tvu_a1 và vanthanh9895 . Phát hiện vanthanh9895 dùng bank : 0051000506069 NGUYEN VU KHAI HOANG(scammer nh0x_bjn_luv_n01) lập topic chờ buyer vào xác nhận !

View attachment 61047
1 like cho bác cuipap, cố gắng phát huy, và cũng góp thêm chút cho bác là bác nên tạo ra một phần chuyên lưu trữ các số tài khoản scam, mỗi lần trung gian ai đó chỉ cần đánh số tài khoản vào và duyệt xem có nằm trong danh sách đen không (sử dụng phần mềm tự động dò). nếu có thì bác lại lập công và mọi người tin tưởng nhiều hơn.

a cuipap làm việc chuẩn gê :D mới đầu tưởng a hay dạo box scam rồi add stk vào file text để dò trước mỗi giao dịch chứ :D

còn ông scam thì mặt dày vkl nhỉ , còn lết vào ra vẽ ta đây đứng đắn đàng hoàng nhưng vì lý do chó nào đó mà khó giải thích =))

còn lết vào topic report bên kia comment như kiểu người ngoài cuộc , ba mẹ mày thật có phúc , sao ko đóng tiền cho mày học ngành sân khấu điện ảnh nhỉ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week