Ask Vấn đề với CashPirates

Solutions
1
Reactions
532
MR
5.129
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
đơn giản là vậy anh mình mới mua con smartphone mới không dùng cái cũ mình xin rồi tải Future points về nhưng không đăng nhập dc nên chuyển qua
CashPirates
Mình mới thử hôm qua kiếm dc 300 points giờ đang có 100 points pending chờ 3 ngày mới dc lương.
Mình tim tòi thì biết dùng VPN One click để fake có nhiều offer tải về hơn

Mình tải về fake vào thì thật là có nhiều offer cho làm hơn nhưng mà tải về rồi chạy vào Cáshpirates check lại offer đó thì không thấy mình nghĩ là xong rồi chờ tiền lên mình tắt VPN rồi đi ngủ lúc 2h khi vào mình ko có bật VPN mình vào lúc 4h30 thì vẫn ko thấy point lên thử fake lại vào coi video thì point lại lên là sao ai giúp mình với

Mình tải app mục Pirates Pick

rồi. bỏ nick đó đi bạn. trong nickel mới mà chơi. Cash Pirate fake Ip =banned

có app nào kiếm tiền nữa không bạn :oops::oops:

Cho hỏi nếu từ đầu đến cuối mà mình đều bật VPN khi vào thì có bị banned ko
banned hết. nó check kiểu gì không biết. đợi mình rút mới banned.
ngoài cash Pirate thì có Uento là ngon. min pay 2.5$.
ủng hộ mình thì nhập code ref giúp mình là được :D

banned hết. nó check kiểu gì không biết. đợi mình rút mới banned.
ngoài cash Pirate thì có Uento là ngon. min pay 2.5$.
ủng hộ mình thì nhập code ref giúp mình là được :D
cho hỏi có dùng VPN dc ko chứ ip vn hôm nay làm xong mai dậy chờ ko có :(

cho mình xin cái code vpnoneclick với thớt

dạo này app ra rất nhiều vào khoảng 2h30~3h30 chiều, 8~8h30tối . cậu tranh thủ hóng nhé. :)) chúc cậu kiếm được nhiều $
nhọ quá cậu ah :( con LG-E425 của tớ đăng ký xong đăng nhập cái app nó crash :( qua lại pirate tạo nick mới

nhọ quá cậu ah :( con LG-E425 của tớ đăng ký xong đăng nhập cái app nó crash :( qua lại pirate tạo nick mới
là sau cậu. Cash Pirate cậu nên tìm mã ref của ai đó để nhập. có 500 coin bonus đó (tải khoảng 15 app đầu được 90 coins, nếu không nhập ref là không có đâu) cái Cash Pirate này ít app, nhưng điểm ngon hơn Uento. uento dân VN mình ăn lẹ quá. app mới ra chưa được 1p đã mất. nên phải canh thường xuyên :) yh mình là princelonely122000 có gi không hiểu về 2 app này pm mình giải đáp cho nhé

là sau cậu. Cash Pirate cậu nên tìm mã ref của ai đó để nhập. có 500 coin bonus đó (tải khoảng 15 app đầu được 90 coins, nếu không nhập ref là không có đâu) cái Cash Pirate này ít app, nhưng điểm ngon hơn Uento. uento dân VN mình ăn lẹ quá. app mới ra chưa được 1p đã mất. nên phải canh thường xuyên :) yh mình là princelonely122000 có gi không hiểu về 2 app này pm mình giải đáp cho nhé
nghĩa là con LG-e425 của mình ko chạy dc app. Khi chạy nó crash.

lỗi cụ thể là như vậy.
" Thật không may uento đã dừng lại" [Nhớ sơ nội dung là vậy]

Máy mình cũng bị như vậy. Mình dùng LG G2.
nghĩa là con LG-e425 của mình ko chạy dc app. Khi chạy nó crash.

lỗi cụ thể là như vậy.
" Thật không may uento đã dừng lại" [Nhớ sơ nội dung là vậy]
2 bạn root chưa? mình gửi file titanium backup của phiên bản cũ 2 bạn dùng thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week