Solved VẮN ĐỀ VERI PHONE PAYPAL

puquyen

Junior
Reactions
4
MR
0.000
DẠO NÀY THẤY CÁC BẠN CỦA MÌNH CHIA SẼ LÀ NẾU LÀM ACC PP US THÌ KHI SEND TIỀN NÓ ĐÒI VERI MÃ XÁC NHẬN SMS.
MÌNH CÓ THẺ PO VÀ ĐANG ĐỊNH LÀM PP US LIÊN KẾT PO NÊN CẦN CÁC BẠN TƯ VẮN GIẢI QUYẾT VẮN ĐỀ VERI PHONE NÀY THẾ NÀO?
CÓ THỂ DÙNG GOOGLE VOICE KHÔNG?
CÒN PHONE CỦA VERIZONE THÌ XÁC NHẬN ĐƯỢC KHÔNG?
CHÂN THÀNH CẢM ƠN

Phone verizon xác nhận được cậu nhé nhưng quang trọng là cái code check, cậu có code chéc share tớ tớ chỉ cho cách mà dùng!

thông báo cho bác !

Kể cả bác add bất kỳ số phone nào vào acc PP. Bác ver đàng hoàng.

Nhưng đến khi send tiền đi. Bác chọn số đã add và ver trong acc. Vẫn nhận được thông báo đại loại là nó không chấp nhận số đó.

Em đã contact PP rất nhiều lần mà chưa xử lý được vấn đề này. Đang rất là ức chế

Đồng cảnh ngộ với bác LongIOs86 đang có 1k trong acc paypal US cho withdraw rồi mà khi add bank để with nó cứ đòi verify phone . ko cách nào verify dc .

Do tài khoản của cậu đã bị gắn cờ đáng ngờ đó nên khi add bank nó mới đòi ver phone. Còn cái vụ add phone thì khi send tiền nen chọn chế đọ cuộc gọi để ver code. Sau đó nên chuyeebr tiếp cuộc gọi từ verizon về skype để nhận cuộc gọi từ pp và bấm code mà pp hiển thị trên màn hình.

Tình hình có con paypal US vừa gỡ limit xong , update lên Bussiness trùng tên PO rồi nhưng with nó bắt confirm phone , add phone google voice vào cũng không được , bạn nào giúp được bảo mình với paypal cũng không nhiều nhưng add PO rồi nên tiêc cái thẻ
Bạn nào giúp được mình gửi ít :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week