Vấn đề về thẻ visa debit acb.

tiendat1204

Senior
Reactions
542
MR
0.000
Thẻ Visa Debit của mình, nếu có người nào đó biết dc số thẻ và 3 chữ số đằng sau thẻ. Và họ dùng thông tin đó của mình đi mua hàng trên mạng, mình thấy mấy trang mua bán online thường chỉ bắt nhập 2 cái đó và tên của mình. Vậy là mình bị mất tiền sao? Có cách nào lấy lại số tiền bị mất đó ko? Thanks các bác!

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:14 AM ----------

Up cho cac pro nào biết trả lời giúp mình.

Sao thẻ của bạn lại để người khác biết nhỉ. Nếu cậu bị lộ thẻ thì call bank bảo nó đổi thẻ khác có gì đâu:D

cậu nên tạo 2 cái tài khoản thẻ,1 cái là ATM thường,1 cái là VISA DEBIT.
tiền thì để bên ATM thường,cần mua hàng gì thì chuyển khoản qua tài khoản VISA,tài khoản VISA của bạn nên để <200.000vnd là ok.
khi tụi kia có lấy được thông tin của cậu thì có nó mua hàng >200.000d không đủ tiền thì khi quét thẻ cũng ko sao đâu.
còn cái ATM để 10 triệu,20 triệu vẫn bình thường.

còn cái vụ lấy lại thì chịu rồi,trừ khi mạng bị treo thì sau 30 ngày tiền nó trả lại vào tài khoản,như lúc trước mình quét cho 188bet 1 cái 300$ mất 5 triệu 8 mà bên tài khoản bet không lên tiền;tiền mất rồi;cũng chả dám hỏi ngân hàng vì có dính dáng cá độ,bực tức cả tháng trời,đến hôm kia đi làm về thấy tiền tăng;nghĩ công ty thưởng nhưng ta sao kê thì tiền kia về,mừng quá đi làm vài chai liền.kakaka.ah mình vài vietcombank nha

Thanks 2 bác. Thôi thì bây giờ mỗi khi chuyển tiền về thẻ chạy đi rút luôn cho chắc ăn. Rảnh rảnh đi làm 1 cái thẻ atm mới dc.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom