• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Vấn đề về khiếu nại chống report

thamnguyenvan

Newbie
Reactions
3
MR
0.011
"Kính gửi tham nguyen,
Căn cứ vào những thông tin mà bạn đã cung cấp cho chúng tôi, chúng tôi chưa thể xử lý thông báo chống khiếu nại của bạn.

Thông báo chống khiếu nại hoàn chỉnh phải bao gồm nhiều yếu tố cụ thể. Nếu bạn muốn gửi lại thông báo chống khiếu nại của mình thì cách tốt nhất để đảm bảo thông báo gửi đi của bạn được hoàn chỉnh là sử dụng biểu mẫu thông báo chống khiếu nại của chúng tôi.

Xin lưu ý là khi gửi thông báo chống khiếu nại, bạn đồng ý cho phép tiết lộ thông tin cá nhân của mình cho nguyên đơn ban đầu. Chúng tôi cũng xin lưu ý là quy trình pháp lý này yêu cầu nguyên đơn kiện bạn để ngăn chặn nội dung được khôi phục trở lại YouTube. - Nhóm YouTube Thông báo phản đối như sau: Các video có trong thông báo phản đối:
Tên hiển thị của người tải lên: tham nguyen Tôi xin cam đoan, chấp nhận trừng phạt nếu khai man, rằng tôi thực sự tin rằng tài liệu đã bị xóa do nhầm lẫn hoặc nhận dạng sai tài liệu bị xóa hoặc vô hiệu. Tôi đồng ý với phạm vi quyền lực pháp lý của Tòa án quận liên bang cho quận mà địa chỉ của tôi nằm ở đó hoặc quận tư pháp nơi YouTube có trụ sở nếu địa chỉ của tôi ở ngoài Hoa Kỳ và sẽ chấp nhận tống đạt trát tòa của nguyên đơn.
Nguyen Van Tham
Le Thanh Nghi
Ha Noi, Ha Noi 10999
[email protected]
01667589124"

Mình mấy lần nhận được thông báo này sau khi gửi thông báo chống lại khiếu nại mấy ngày mà không hiểu tại sao. Mọi người vào giúp mình với, thanks mọi người

b gửi qua mail ấy, thường thì mail lâu hơn nhưng tỉ lệ thành công là 80%

mình bị vậy, thấy nêu thông tin cá nhân lên sợ quá bỏ luôn
Qúa héo =D .. cùng lắm là như VƯỢT NGỤC THÔI mà =D

Trời ơi không ai giúp với ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj