Vấn Đề về em bị hack tài khoản ( Yahoo : vvtuantung01)

Làm gì có chuyện nào mà file tự thực thi khi còn chưa tải về máy???

em cũng không rõ luôn ? có vài bác bị hack giống em luôn đó .
không lẽ các bác đó cũng gà mờ giống em ai cũng nhận files ?
chắc bị dính từ trước đó rồi =)) vứt file vào yahoo messenger thì nó đã vào máy cậu đâu? cậu phải accept thì quá trình truyền dữ liệu mới xảy ra được chứ...

chắc bị dính từ trước đó rồi =)) vứt file vào yahoo messenger thì nó đã vào máy cậu đâu? cậu phải accept thì quá trình truyền dữ liệu mới xảy ra được chứ...
:( từ trước chắc chắn sẽ không phải . vì máy em đóng băng rồi . đóng băng từ hồi chơi mmo đến giờ

Mình học CNTT, và thấy điều này thật là phản khoa học, phản cách mạng :(( :((
:confused: ờ em cũng thấy thế đó . bác test thử đi sẽ biết
máy em là win xp . không phần mền diệt virus vì em đóng băng rồi

:D bác cứ đưa ý kiến đi em sẽ cố chứng minh

híc, rõ là họ mới chỉ gửi file, bạn chưa nhận tức là chưa down về máy, zậy làm gì có file đó trên máy bạn mà thực thi.
và dù bạn có nhận thì chắc chắn là phải bật nó mới thực thi được
zậy mà sao nó tự chạy khi bạn chưa chấp nhận tải file :(
chắc chắn là máy bạn dính trojan rồi :(

híc, rõ là họ mới chỉ gửi file, bạn chưa nhận tức là chưa down về máy, zậy làm gì có file đó trên máy bạn mà thực thi.
và dù bạn có nhận thì chắc chắn là phải bật nó mới thực thi được
zậy mà sao nó tự chạy khi bạn chưa chấp nhận tải file :(
chắc chắn là máy bạn dính trojan rồi :(
Có khi cái keylogger or trojan gì đó nó nằm trong cái phần mềm đóng băng đó =))

Mình xác nhận là có vụ chát chỉ cần gửi file mà ko tải về cũng dinh virut nhé :) chỉ cần bạn chát với nó và nó gửi file là dinh, còn nó gửi file mà bạn ko chát 1 chữ nào vào khung chát thì không sao :)

Có khi cái keylogger or trojan gì đó nó nằm trong cái phần mềm đóng băng đó =))
hí hí . thế mà lúc em có 300$ hơn mà nó ko lấy vãi thật
Mình xác nhận là có vụ chát chỉ cần gửi file mà ko tải về cũng dinh virut nhé :) chỉ cần bạn chát với nó và nó gửi file là dinh, còn nó gửi file mà bạn ko chát 1 chữ nào vào khung chát thì không sao :)
:rolleyes: thanks bác

Ghê vậy, có biết nó là giống gì không để mình tìm đọc về nó cái...

Mình chỉ biết là nếu chát với nó thì nó sẽ lấy được IP của mình, còn về việc chèn được trojan vô trong máy thì đúng là ghê rợn @@

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back