Vấn Đề về em bị hack tài khoản ( Yahoo : vvtuantung01)

Nói chung là có ai bị scam chưa, có ai bị gửi virus hay cái gì tương tự chưa?

Bạn bị dính virus vì bạn thiếu hiểu biết, "ngu cũng là 1 cái tội" nên là chả bắt người khác chịu thiệt hại vì tội của bạn đâu. Có rất nhiều bạn cũng bị hack, bị virus , trojan nhưng họ vẫn chịu nhận trách nhiệm với "tội" của mình.

Vì vậy bị hack thì phải chịu trách nhiệm, đừng có lên đây khóc than! Làm mmo mà ko biết bảo vệ mình mà còn làm liên lụy người khác thì tắt máy nghỉ mmo luôn đi :)

Nói chung là có ai bị scam chưa, có ai bị gửi virus hay cái gì tương tự chưa?

Bạn bị dính virus vì bạn thiếu hiểu biết, "ngu cũng là 1 cái tội" nên là chả bắt người khác chịu thiệt hại vì tội của bạn đâu. Có rất nhiều bạn cũng bị hack, bị virus , trojan nhưng họ vẫn chịu nhận trách nhiệm với "tội" của mình.

Vì vậy bị hack thì phải chịu trách nhiệm, đừng có lên đây khóc than! Làm mmo mà ko biết bảo vệ mình mà còn làm liên lụy người khác thì tắt máy nghỉ mmo luôn đi :)
  • :D vâng em không nói em giỏi ạ .
  • em không lên đây để ăn vạ . vì em chưa xin ai đồng nào ở cái toppic này bác hiểu ý không ạ .
  • oh còn ngu về virus ok em nhận em ngu . nhưng theo em biết thì keylogg đó khi nhận files và mở lên thì xác định rồi
  • còn việc trojan gì đó em ko rành
  • em có nói rõ em chưa nhận
  • không lẽ các bác khác bị hack giống em cũng ngu đều giống em nhận và mở lên luôn sao

Tốt nhất là chat vs nó trên cái máy ảo của mình ấy. An toàn 100%
Bị dính mấy lần nên mình rút kinh nghiệm đc rồi :)

Mình đã baned tất cả các nick clone 1 cách nhanh chóng.
Và rất may mình đã phát hiện ra Mrgame cũng có yahoo tương tự và chat luôn nên mới biết là bị hack.
Nhưng mình rất nghi ngờ cái acc Mrgame này.Đã bị hack rất nhiều lần rồi.

minh chỉ thắc mắc 1 điều là sao MrGame ko nhận file mà vẫn bị dính nhỉ?
Ko lẽ nó chỉ cần gửi qua, mình ấn từ chối nhận mà vẫn bị dính thì thằng hacker thành thần mất thôi, bách phát bách trúng

minh chỉ thắc mắc 1 điều là sao MrGame ko nhận file mà vẫn bị dính nhỉ?
Ko lẽ nó chỉ cần gửi qua, mình ấn từ chối nhận mà vẫn bị dính thì thằng hacker thành thần mất thôi, bách phát bách trúng
file gì thì file chứ phải nhận về bật lên mới chạy được chớ @@ sao mà chỉ chát thôi cũng zậy rồi

Câu hỏi rất hay cho bác .
Nhưng ở đây cũng đã có nhiều men được gửi thôi chứ không nhận và vẫn bị ăn virus
và nó vào yahoo em nó Spam tin nhắn . của em làm vài người được gửi files nhưng không nhận cũng bị dính
@tuan6956 @xvutruongx

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week