• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask vấn đề về Adsense với Blogspot

game09t2

Newbie
Reactions
9
MR
0.086
Mấy a chị cho em hỏi vấn đề này với ạ.
Em có 1 Blogspot ngày trước đặt tên là A và đã add được adsense vào blog rồi. Nhưng ngày trước có làm chung với 1 bạn nữa và add domain .com thay thế cho tên a.blogspot sau đó domain .com lên hạng và bạn ấy rút domain sang để tạo blog wordpress chứ không làm chung với em nữa và bạn ấy cũng đổi luôn tên a.blogspot của em thành b.blogspot và xóa sạch luôn tất cả các bài đăng trên blog của em giờ em bắt đầu viết lại từ đầu cũng đc 1 thời gian rồi nhưng khi em chèn quảng cáo adsense vào thì ko hiện mà chỉ có 1 khoảng trắng. trong adsensedashboard không có hiện ra trang b.blogspot ạ.
cho em hỏi bây giờ làm như thế nào để thêm trang blog b.blogspot vào adsense ạ, và quảng cáo hiện lên bảng trắng là bị sao ạ
Em ko biết hỏi ai mong mọi người chỉ bảo đừng cười e ạ.

Khó nhỉ phải ADD web vào gà nó mới hiện

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom