Tutorial Vấn đề soft PIX sock và sock or proxy cho pix

TuanSingle

Banned
Reactions
101
MR
0.000
Mấy bữa trc mình có nỏi là chỉ cần 1 em VPS 9usd là reg đc tầm 200 em proxy pri và có 1 số thành phần vào đốp luôn mấy câu nguy hiểm vào mặt mình
aizz tiện thể mấy ngày gân đây cứ xao xao vấn đề soft chạy sock cho PIX nên hum nay mạn phép post mấy câu cho ae khỏi phải nghĩ nhiều và mệt các coder cũn khỏi cần phải code cái soft chạy sock luôn

sau đây xin trình bầy dư sau

Thưa các bợn chắc các bợn đã biết sock với proxy cũng chỉ khác nhau cổng port do đó thay vì tạo ra các sock sao chũng ta k tạo ra các proxy pri luôn cho khỏi mất công kêu bé đức code lại soft

dự là thế này

các bợn đầu tư 1 em VPS tầm 9usd và làm theo cách reg của bé đức và thay vì đặt port 1080 thì đặt port 8080 or 8085 và các em bé của chúng ta sẽ thành proxy và các bợn cũng khỏi no hại máy mà các proxy sẽ live 24 trên 24 nữa ;) các bạn hoàn toàn có thể sử dụng soft pix or pix test cũ làm như bình thường khỏi no gặp lỗi và 1 VPS reg tầm 200proxy là ok và các bợn nên đặt điều kiện cho proxy chỉ sử dụng 4 sever của pix nữa thì đảm bảo loading như tên lửa
ok
chỉ thế thôi ngắn gọn súc tích dễ hỉu nhóe các bợn thấy hay thì cho xin 1 like :D
định reg bán mà k có time nên share free

Last edited:
củ thể hơn đi, làm cái videos A->Z cho ngọt canh :D

http://mmo4me.com/threads/ban-vps-v...re-1gb-ram-15gb-ssd-va-nhieu-vps-khac.174271/
VPS ông này 170k nè nếu bạn dùng như mình nói chỉ cho PIX thì thoải mái cho 3 người tầm 150 đến 200 proxy
muốn ngon hơn mượt hơn reg nhìu proxy hơn thì mua gói đặt hơn he
reg thì cũng gần như bé đức hương dẫn thôi chỉ khác là thay vì làm trên máy của bạn thì bạn làm trên VPS hi
http://mmo4me.com/threads/soft-captchapro-v3-xuanduc987-link-cap-nhat-luon-o-1.57103/page-261

http://mmo4me.com/threads/ban-vps-v...re-1gb-ram-15gb-ssd-va-nhieu-vps-khac.174271/
VPS ông này 170k nè nếu bạn dùng như mình nói chỉ cho PIX thì thoải mái cho 3 người tầm 150 đến 200 proxy
muốn ngon hơn mượt hơn reg nhìu proxy hơn thì mua gói đặt hơn he
reg thì cũng gần như bé đức hương dẫn thôi chỉ khác là thay vì làm trên máy của bạn thì bạn làm trên VPS hi
http://mmo4me.com/threads/soft-captchapro-v3-xuanduc987-link-cap-nhat-luon-o-1.57103/page-261
Hiểu sơ sơ, nhưng vẫn còn 1 số cái chưa thông. Mong bác cho em xin cái Yahoo e xin thỉnh giáo 1 chút được ko bác

1. VPS có mỗi 1 IP thì lây đâu ra 200 proxy/socks để dùng đc hay vậy thím ? :D Giá mỗi IP add thêm rẻ lắm cũng 0.99$/IP (tùy chỗ), cơ mà muốn add thêm nhiều IP thì phải đầu tư cả dedicated mới hợp lý cơ ạ :Dpix chặn hầu hết IP europe, nên phải đầu tư server ngoài europe mới gõ dc :3 Đơn cử là "asia dedicated server", sếp thử search anh gồ xem giá mỗi con loại này là bao nhiêu X_X

2. Đồng ý là port thường dùng của proxy là 8080, port chuẩn của socks là 1080, cơ mà proxy là proxy, sock là sock. Cách setup mỗi loại là hoàn toàn khác nhau :3 Ko có chuyện cứ đổi port thì sock tự biến thành proxy đâu, bạn suy nghĩ đơn giản quá @@

KIẾN THỨC HẠN HẸP RẢNH RỖI CHÉM TÍ CHO VUI, SẾP BỰ NÀO TẠT NGANG ĐỌC BỎ QUÁ CHO IEM LÀ IEM VUI RẦU :D

1. VPS có mỗi 1 IP thì lây đâu ra 200 proxy/socks để dùng đc hay vậy thím ? :D Giá mỗi IP add thêm rẻ lắm cũng 0.99$/IP (tùy chỗ), cơ mà muốn add thêm nhiều IP thì phải đầu tư cả dedicated mới hợp lý cơ ạ :Dpix chặn hầu hết IP europe, nên phải đầu tư server ngoài europe mới gõ dc :3 Đơn cử là "asia dedicated server", sếp thử search anh gồ xem giá mỗi con loại này là bao nhiêu X_X

2. Đồng ý là port thường dùng của proxy là 8080, port chuẩn của socks là 1080, cơ mà proxy là proxy, sock là sock. Cách setup mỗi loại là hoàn toàn khác nhau :3 Ko có chuyện cứ đổi port thì sock tự biến thành proxy đâu, bạn suy nghĩ đơn giản quá @@

KIẾN THỨC HẠN HẸP RẢNH RỖI CHÉM TÍ CHO VUI, SẾP BỰ NÀO TẠT NGANG ĐỌC BỎ QUÁ CHO IEM LÀ IEM VUI RẦU :D
thiệt hả ku, hay dốt lại còn nói chữ.
nào giờ chưa biết cái vps nó ra sao nữa kia cờ:oops::oops:
có onl yh thì pm c phát, thỉnh giáo cái này tí.

mình chưa chơi vps bao giờ! ngửi mùi proxy cũng vào coi tý! ^^ nghe có vẻ thú vị! nhưng hok đơn giản nhỉ! ^^

vps không phải loại nào cũng hổ trợ việc tạo nhiều proxy đâu... nó tùy vào loại vps đó có add nhiều địa chỉ IP được hay không

thấy mấy thằng nó cmt nguy hiểm tức định cmt chửi thôi mà sợ mod bank nên nói 1 cách đơn giản là mình có full bộ ebook tiếng anh dạy reg list proxy trên VPS linux và không chỉ reg proxy mà còn đặt các điều kiện như pass giới hạn thời gian live hay live theo ngày live cho từng site vân vân và vân vân
ok còn về bạn siểu nguy hiểm cmt thần thánh tôi xin nói luôn là tôi làm đc cái mà bạn nghĩ và không làm đc đấy
vậy nên nếu bạn không biết cách làm thì mong bạn đừng ngồi đó mà phán còn về kiến thức tôi công nhận là bạn tài giỏi ok
và tất nhiên nếu bạn muốn đc hướng dẫn từ lỗ đít nên mồm thì tôi cũng sẵn lòng tất nhiên là với gái 100usd quá rẻ vì tôi cũng k rảnh để làm từ thiện cho bạn
và sau đây là 1 tẹo hình ảnh trong ebook

Đang làm việc buồn ngủ vào xem nhìn thớt nó chuyện mà hết buồn ngủ.Đúng là thớt có ý tốt nhưng mà nói cách mập mờ như thế thì thà khỏi nói cho rùi làm người ta sinh nghi là thớt chém gió nữa(sr nếu ko phải nha)
Tiện thể ở đây thì mình nói rỏ luôn cho các bạn nào muốn biết luôn
Các bạn biết bitvise để connect tạo ssh rùi đó.Soft đó có 2 loại
-1 là connect trên máy mình và mình tự xử dụng ko ai xử dụng được gọi là bitvise ssh client(Tunnelier)
-1 là giống thớt nói là connet cho người khác sử dụng gọi là bitvise ssh server(winsshd)
Cái 1 chắc ai củng biết rồi.Cái 2 là chạy trên vps lấy IP vps chạy rồi lấy cái con proxy đó chạy trên máy mình(máy mình khỏi phải chạy chi cho nặng)Vì thế là trên máy cũng giống làm trên vps nhìu ssh thì tạo dc nhìu proxy.Mà proxy port 8080 với port 8085 củng tính là 1 con thì phải ko tính 2 con đâu.
Nhưng mà mình nói thêm cái sai lầm của thớt là thế này thằng pix nó phát hiện ra proxy loại lv3 đó.Cậu dùng proxy lv3 đó thì ko log dc ip chính giờ proxy chỉ dùng dc lv1 với lv2 thôi.Mình vẫn phân vân là ssh tạo ra proxy loại nào.nếu là trans như trên thì cũng như không thà tạo sock luôn cho rồi

thấy mấy thằng nó cmt nguy hiểm tức định cmt chửi thôi mà sợ mod bank nên nói 1 cách đơn giản là mình có full bộ ebook tiếng anh dạy reg list proxy trên VPS linux và không chỉ reg proxy mà còn đặt các điều kiện như pass giới hạn thời gian live hay live theo ngày live cho từng site vân vân và vân vân
ok còn về bạn siểu nguy hiểm cmt thần thánh tôi xin nói luôn là tôi làm đc cái mà bạn nghĩ và không làm đc đấy
vậy nên nếu bạn không biết cách làm thì mong bạn đừng ngồi đó mà phán còn về kiến thức tôi công nhận là bạn tài giỏi ok
và tất nhiên nếu bạn muốn đc hướng dẫn từ lỗ đít nên mồm thì tôi cũng sẵn lòng tất nhiên là với gái 100usd quá rẻ vì tôi cũng k rảnh để làm từ thiện cho bạn
và sau đây là 1 tẹo hình ảnh trong ebook

send mình cái ebook được không.Mình toàn tự mày mò không chẳng có sách vở gì cả

Đang làm việc buồn ngủ vào xem nhìn thớt nó chuyện mà hết buồn ngủ.Đúng là thớt có ý tốt nhưng mà nói cách mập mờ như thế thì thà khỏi nói cho rùi làm người ta sinh nghi là thớt chém gió nữa(sr nếu ko phải nha)
Tiện thể ở đây thì mình nói rỏ luôn cho các bạn nào muốn biết luôn
Các bạn biết bitvise để connect tạo ssh rùi đó.Soft đó có 2 loại
-1 là connect trên máy mình và mình tự xử dụng ko ai xử dụng được gọi là bitvise ssh client(Tunnelier)
-1 là giống thớt nói là connet cho người khác sử dụng gọi là bitvise ssh server(winsshd)
Cái 1 chắc ai củng biết rồi.Cái 2 là chạy trên vps lấy IP vps chạy rồi lấy cái con proxy đó chạy trên máy mình(máy mình khỏi phải chạy chi cho nặng)Vì thế là trên máy cũng giống làm trên vps nhìu ssh thì tạo dc nhìu proxy.Mà proxy port 8080 với port 8085 củng tính là 1 con thì phải ko tính 2 con đâu.
Nhưng mà mình nói thêm cái sai lầm của thớt là thế này thằng pix nó phát hiện ra proxy loại lv3 đó.Cậu dùng proxy lv3 đó thì ko log dc ip chính giờ proxy chỉ dùng dc lv1 với lv2 thôi.Mình vẫn phân vân là ssh tạo ra proxy loại nào.nếu là trans như trên thì cũng như không thà tạo sock luôn cho rồi

tất nhiên là proxy port 8080 với 8085 thì cũng chỉ là 1 rồi ý mình là có thể tạo 1 trong 2 công này vì mình thấy nó chạy ổn
mình cũng k dùng bitvise

Có nghĩa là chỉ cần mua 1 Vps thì có thể reg >100 proxy hả ta ? nhưng mà 1 vps chỉ có 1 ip.Lúc trước củng mua 1 vps làm theo nhưng thất bại :(

send mình cái ebook được không.Mình toàn tự mày mò không chẳng có sách vở gì cả
cái này là tài liệu mật bạn ạ
Có nghĩa là chỉ cần mua 1 Vps thì có thể reg >100 proxy hả ta ? nhưng mà 1 vps chỉ có 1 ip.Lúc trước củng mua 1 vps làm theo nhưng thất bại :(
hi nên gg search đi bạn có công mài sắt có ngày thành đao

@TuanSingle share mình cái ebook mình học hỏi tí được không.Mà mình thấy bạn chỉ chi tiết cách của bạn đi.biết cổng 8080 nó ổn định quan trong là proxy loại nào thôi.Loại lv 3 thì vứt cho rồi
@yenly ra YH nào chị ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week