Tutorial Vấn đề soft PIX sock và sock or proxy cho pix

Có nghĩa là chỉ cần mua 1 Vps thì có thể reg >100 proxy hả ta ? nhưng mà 1 vps chỉ có 1 ip.Lúc trước củng mua 1 vps làm theo nhưng thất bại :(
1 Vps 1 con thì giá proxy nằm trên trời rồi bạn.Thấy tụi sell nó bán rẻ vậy không.Vậy là phải biết 1 Vps tạo dc nhìu con.Nhưng 1 VPs chịu dc bao nhiu con thì còn tùy Vps đó như thế nào.Ngoài ra muốn tạo proxy loại bảo mật như lv1 live lâu thì nó còn phải có bí quyết setup của người làm ra nó nữa

cách thức thì mình đã nói rồi đấy còn về chi tiết các bạn chịu khó nên gg search đi nhé mình chỉ viết đến đây nữa thôi vì dạo này mình bận lắm ít ol nên m k làm hướng đẫn cụ thể đâu chịu khó nghiên cứu từ những thứ sẵn có trên gg và động lão 1 tý bạn sẽ tìm đc đáp án
LibraSnake7604 của mình là loại Anonymous chắc thuộc nhóm 2 thấy connect tốt k gặp vấn đề gì live cùng với VPS luôn
thôi out chắc tuần sau mới ol đc :confused:

mà tầm 20 tháng 9 mình rảnh rồi mình sẽ làm cái video cho mn tại bữa này bận lắm chạy linh tinh suốt thui pp mn nhóe :D

Củng không biết cái này có thật không nhưng mình đã từng google làm theo chủ thớt khoảng 1 tháng trước.Đại loại là như thế này cho dể hiểu.Khi mua 1 Vps được cho 1 ip và ta có thể biến ip này thành 1 private proxy.Vấn đề là khi mua Vps thì người ta chỉ cấp cho 1 ip thôi.Còn nói nếu 1 ip mà có thể reg được tầm 100 private prõy thì công nhận thớt quá siêu mình nói thật vì mình củng mất khá nhiều thời gian để lên blackhatworld tìm hiểu nhưng không có ai chỉ cả.Mà Cứ cho 1IP có thể tạo nhiều private proxy thì chắc các bác bán private proxy trên blackhatworld ăn cám quá.Nếu có thật thì chủ thớt quá siêu :confused:

Củng không biết cái này có thật không nhưng mình đã từng google làm theo chủ thớt khoảng 1 tháng trước.Đại loại là như thế này cho dể hiểu.Khi mua 1 Vps được cho 1 ip và ta có thể biến ip này thành 1 private proxy.Vấn đề là khi mua Vps thì người ta chỉ cấp cho 1 ip thôi.Còn nói nếu 1 ip mà có thể reg được tầm 100 private prõy thì công nhận thớt quá siêu mình nói thật vì mình củng mất khá nhiều thời gian để lên blackhatworld tìm hiểu nhưng không có ai chỉ cả.Mà Cứ cho 1IP có thể tạo nhiều private proxy thì chắc các bác bán private proxy trên blackhatworld ăn cám quá.Nếu có thật thì chủ thớt quá siêu :confused:

trả lời bạn nốt lần cuối nhé 1 hay nhiều proxy nó k quan trọng mà quan trọng là băng thông của con VPS bạn hiểu k
bạn nghĩ reg vài trăng con proxy trên cái vps cùi thì thế nào đơn giản là sẽ bị hết băng thông dẫn đến bị dis liên tục và nó có khác gì proxy share bạn mua
số proxy bạn reg nó liên quan đến băng thông bạn ạ k phải cứ reg bừa bán đi và nghĩ là lãi vì chất lượng cùi thì ai thèm mua

Hồi trước có cùng suy nghĩ như chú.Nhưng đi lượn quanh các web sell thì proxy private giá 1$ 2$.Lúc đó mình nghĩ chẵng lẽ tụi nó mua vps về bán chịu lỗ.Sau đó suy nghĩ chẵng lẽ nó dùng c c đâm vps xài chùa(nhg mà sau này bỏ cái này tụi nó ra kinh doanh mà làm thế thì đóng cửa sớm).Vì thế sau này mình nghĩ 1VPS tạo ra nhìu proxy.Nhưng nó dùng một thứ khác để tạo proxy private.Chỉ dùng vps để duy trì live.Còn như bạn nói lợi nhuận.Bạn thử nghỉ cái VPS 5$ tạo 100 con proxy private.Tới lúc ng có 100 con đó cùng làm thì 100 con đó connet tới vps đó cùng 1 lúc thì Vps 5$ chịu sao nổi

kiến thức của mình thì 1 ip chỉ tạo được 1 proxy hoặc 1 sock nhé, còn vì sao rẻ thì là cách làm của họ :)

1ip tạo được 200proxy thì thành god rồi @@

mà 1vps với 1ip tạo được 200proxy private thì giá proxy private k tới mức 1$ 1 em @@

Vậy rốt cuộc các bác đang chiến pix bằng cái gì thế? Vẫn là mua acc proxy như hồi xa xưa à???:confused:

thấy mấy thằng nó cmt nguy hiểm tức định cmt chửi thôi mà sợ mod bank nên nói 1 cách đơn giản là mình có full bộ ebook tiếng anh dạy reg list proxy trên VPS linux và không chỉ reg proxy mà còn đặt các điều kiện như pass giới hạn thời gian live hay live theo ngày live cho từng site vân vân và vân vân
ok còn về bạn siểu nguy hiểm cmt thần thánh tôi xin nói luôn là tôi làm đc cái mà bạn nghĩ và không làm đc đấy
vậy nên nếu bạn không biết cách làm thì mong bạn đừng ngồi đó mà phán còn về kiến thức tôi công nhận là bạn tài giỏi ok
và tất nhiên nếu bạn muốn đc hướng dẫn từ lỗ đít nên mồm thì tôi cũng sẵn lòng tất nhiên là với gái 100usd quá rẻ vì tôi cũng k rảnh để làm từ thiện cho bạn
và sau đây là 1 tẹo hình ảnh trong ebook

Linux thì cứ dùng Squid thì ra proxy thôi, có gì mà xoắn thế chú :D

Cậu ngu thật hay ko giả vờ vậy ? :-s Vấn đề cốt lõi ở đây vẫn là IP thôi, VPS cậu chỉ có 1 IP thì ko tài nào có thể setup ra 200proxy khác nhau được :D

Thôi giờ thế này: Tôi send cậu 1 vps + 250$ cho trung gian. Nếu cậu setup ra được 200 private proxies, thì tiền đó trung gian chuyển qua cho cậu. Còn ko dc thì chỉ xin cậu lại 100$ thôi, chơi ko thím ? :D

soft dùng ngon rồi hả bạn. còn fix lỗi ko thế
b tải lại bản 3.2.2.5 nhé, bản trước chỉ dùng được id riêng, bản mới dùng được cho id group rồi :)

Cứ cho là proxy rẽ như rau ở ngoài chơ đê --> sắp tới sẽ có món lẩu rùa .
_Dạo nì nhiều pro làm quá, proxy mình sorry hết trơn .... Yes! mình thích thế đấy !!!!:oops: Pix đang ra chính sách bình ổn giá thị trường rất ư là thành công !! Đừng làm khó anh pix nữa ko thế này thì nó sẽ ra thế kia thôi !! Nên nhớ câu này hiện tại của pix : " Quality matters, so only good honest workers will stay "

đọc xong thì thấy thớt nó chỉ giỏi nói thôi, còn chả thấy cái hành động chứng minh nào cả. Dạo này nhiều đứa chuyển nhà qua hố bom quá nhỉ

đọc xong thì thấy thớt nó chỉ giỏi nói thôi, còn chả thấy cái hành động chứng minh nào cả. Dạo này nhiều đứa chuyển nhà qua hố bom quá nhỉ
Bạn ta nói out tới tháng sau mà , chưa kết luận đc . Nếu ko đc thì thôi ,dù sao đây cũng là topic đáng quan tâm đấy !! Bác thớt cũng có ý tốt , mấy bác khác đừng dìm sau như thế , biết đâu nó thành cuộc cách mạng thì sao ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week