Spotlight Vấn đề site offer US

Bạn có cheat không ?

• Votes: 35 74.5%
  • Không

Votes: 12 25.5%

• Total voters
    47
  • Poll closed .

Bumblebee

Newbie
Reactions
80
MR
0.000
Dân VN minh thì cheat quen roài, nhưng vẫn hy vọng 1 tia sáng lẻ loi nên lập thớt này
Dân VN đã có ai từng đàng hoàng làm off ở site dạng US chưa? ( đối với site chấp nhận member worldwide), ví dụ như kiếm tiền từ việc giới thiệu ref, click ads....

mmo4urlife

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Nếu làm site US mà không cheat chắc húp cám vì không bao giờ có offer ngon để mà làm đâu :binhsua04:

sikyura

Senior
Reactions
636
MR
0.009
@Bum theo em thì hiện tại mình cheat nhiều quá, với lại dân việt mình cũng ham $ nên ko ý thức được. Em cũng là 1 trong số đó :(. Nói chung khi không làm gì hết mới nghĩ đến lúc mình cheat quá đà vậy. Vì sau khi đọc topic của mmo_cap hay cap_mmo gì gì đó em thấy mình làm ảnh hướng quá,...........................
Up vậy, k biết nói gì hơn :(

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Theo mình thì có 2 hướng đi cho mem vn chơi offer site US :
1. Dĩ nhiên là cheater ,creat acc bay vào làm khoảng 1~2$ cashout và chờ mong đc paid
2.Chơi đàng hoàng bằng IP Việt Nam và chủ yếu kiếm tiền từ việc câu ref,tham gia contest Ref hàng tuần , hàng tháng ,cái này cần sự kiên nhẫn và khả năng PR tốt cho link ref của mình + đầu tư 1 số vốn nhất định để promote link ref .Tuy hơi nhọc nhằn nhưng đổi lại khi đã ổn định thì tiền sẽ tự chảy về túi mình mà ko phải làm gì .Điển hình các bạn có thể thấy user Michigan chắc ông này thì ko thấy vắng mặt ở site nào nhỉ :))

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
ông đó hình như cũng vn :| dạo rành thấy toàn seo cho mấy site off của admin vn .... cái hình thức thứ 2 gọi là đi theo aff program chứ ko còn nôm na là offer nữa.

Vẫn chưa hiểu bác thớt muốn thăm dò cái gì

offers_hn

Junior
Reactions
154
MR
0.084
Chat with me via Skype
Từ Lớn đến Bé.Từ BigNet đến GPT site ...

Nó cho cheat thì cheat được.
Nó cho ăn thì được ăn.
Còn lại thì chỉ làm không công thôi !

Mình chơi Brain Buddie trên facebook đạt giải nằm trong 100 người đứng top trên thế giới được nó thưởng 199$ . Để được vậy, mình phải pr hộ nó và làm vài thứ linh tinh khác để nó unlock full huy chương và minigame ...

Vậy có phải là ko cheat hơm :">

Mình chơi Brain Buddie trên facebook đạt giải nằm trong 100 người đứng top trên thế giới được nó thưởng 199$ . Để được vậy, mình phải pr hộ nó và làm vài thứ linh tinh khác để nó unlock full huy chương và minigame ...

Vậy có phải là ko cheat hơm :">

Bác pro quá đấy. :X:X:X

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week