Vấn đề scan ssh trên vps

PhungLamIT

Junior
Reactions
60
MR
0.024
Facebook
Follow me on Facebook
Mấy bác cho em hỏi dùng HMA trên vps để scan ssh có đc ko??? em đang dùng SSH để scan nhưng ss. Hay die. Đang tính chuyển qua hma

vãi, bác chơi thế, trước sau cũng die vps mà. lách đc à

mua proxy private mà sài, hình như 1$ 1 con 1 tháng, chạy scan qua cái đó được đấy, mà lại nhanh hơn mấy cái kia. mấy pro ở đây cũng toàn chơi kiểu đấy mà.
dùng phần mềm này này : ProxyCap

Ko biết các pro làm kiểu gì. Nhưng em fake ip và chạy qua sanboxi thì được live vps mãn hạn.

Mấy bác cho em hỏi dùng HMA trên vps để scan ssh có đc ko??? em đang dùng SSH để scan nhưng ss. Hay die. Đang tính chuyển qua hma
fake hma ok, nhưng scan ngày qua ngày thì acc HMA die nhé cậu. có mấy bác k biết cái vẹo gì cũng comment 2` vãi lúa, ai thấy nhột thì tự xóa comment nha ::rolleyes:

fake hma ok, nhưng scan ngày qua ngày thì acc HMA die nhé cậu. có mấy bác k biết cái vẹo gì cũng comment 2` vãi lúa, ai thấy nhột thì tự xóa comment nha ::rolleyes:
Bác nói đúng. Hma fake toàn máy em thấy ko ổn. Nên dùng ssh chia port. theo TUT của bác vinacaptcha hướng dẫn treo nhiều hitleap ý. Scan thấy khá ok.

Ông fake bằng proxifer á nhưng scan mất 1 lượng ssh kha khá :)
Mất nhiều gì đâu. Fake tầm 2 port là 1080 và 1081. Xong chạy sanboxi. ssh nào die thì đổi. 1 vps em thường mở 2 cái. Để tiện quản lí. Die bên scan này còn bên scan kia. Mong pro nào có kinh nghiệm vào chỉ giáo thêm cho em :D

Mất nhiều gì đâu. Fake tầm 2 port là 1080 và 1081. Xong chạy sanboxi. ssh nào die thì đổi. 1 vps em thường mở 2 cái. Để tiện quản lí. Die bên scan này còn bên scan kia. Mong pro nào có kinh nghiệm vào chỉ giáo thêm cho em :D
Thêm nữa là scan và crack pass cùng lúc ý, k nên scan ip trước pass sau :) thế sẽ rất chậm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week