Vấn đề post QC Zeek bằng dtdd .

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
Chơi zeek không khó và mỗi ngày chỉ cần bỏ ra 3 phút để post QC :binhsua168: , nhưng những hôm bận hay đi chơi mấy ngày thì lấy đâu ra máy tính :D . Anh chị em nào đã từng post QC = di động có thể lên chia sẻ ý kiến nên dùng loại di động nào và post ntn ? Mình thấy nên dùng androi là hay nhất nhưng không biết copy pate ad như thế nào :binhsua162: , dùng trình duyệt gì ? Trang post qc nào hỗ trợ di động ? Các pro vào cho ý kiến .:binhsua141:

Tư vấn thêm cho mình h em điện thoại rẻ nhất có thể 3g post đc là em nào nhỉ :D

Last edited by a moderator:
Chơi zeek không khó và mỗi ngày chỉ cần bỏ ra 3 phút để post QC :binhsua168: , nhưng những hôm bận hay đi chơi mấy ngày thì lấy đâu ra máy tính :D . Anh chị em nào đã từng post QC = di động có thể lên chia sẻ ý kiến nên dùng loại di động nào và post ntn ? Mình thấy nên dùng androi là hay nhất nhưng không biết copy pate ad như thế nào :binhsua162: , dùng trình duyệt gì ? Trang post qc nào hỗ trợ di động ? Các pro vào cho ý kiến .:binhsua141:

dùng trình duyệt UC nhé. có chức năng copy đó :)

Upvote 0
Opera Mini hay UC đều có chức năng copy đó bạn. Nhưng mình thấy UC load nhanh hơn, tiết kiệm dung lượng hơn và nhiều chức năng hơn :), bạn thử xem.

Upvote 0
UC Của Vn thì phải :D

nó có bản tiếng việt mà. chứ hình như ko phải của việt nam đâu. dùng ngon phết :D mà xin thông báo là nó cũng fake IP giống opera nhé :D

Upvote 0
UC là ngon nhất bạn ơi ver mới nhất là 8.3 thì phải cũng hay pót trên đt

Upvote 0
Chả biết UC là cái gì :|

Bác dùng đt gì a e mới biết tư vấn chứ, làm con iphone hay S2 là copy paste đc hết :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom