Solved vấn đề nhận tiền về tài khoản PayPal đã limited 180 day

U8111118

Junior
Reactions
300
MR
0.002
Xin chào cả nhà

Tài khoản Paypal Usa của mình sau khi limit thì gửi document lên xong bị denied và nhận thông báo limited 180 day " PayPal appeal denied"

Nhưng có một điều lạ là tài khoản này vẫn nhận tiền từ Ebay được , thông thường Paypal limit khi list ebay sẽ yêu cầu đổi tài khoản paypal khác

Và thế là mình cứ list Ebay nhận tiền về Paypal đã limited 180 day kia

Các bác cho hỏi các vấn đề :

+ Sau 180 day có rút đc tiền ra ko ? Paypal mình đã add bank mình và sử dụng gần 2 năm rút tiền bình thường , bank vẫn trong paypal chưa bị remove

+ Nếu sau 180 day đc rút tiền thì 180 day kể từ ngày Paypal thông báo " PayPal appeal denied "hay là sẽ tính từ ngày giao dịch nhận tiền gần nhất

Cảm ơn các đồng dâm

@PhạmThi
@animax1991

Last edited:
chắc chưa limit tới mức k nhận tiền được, chứ còn permanent limited thì sao nhận được tiền, 2`

chắc chưa limit tới mức k nhận tiền được, chứ còn permanent limited thì sao nhận được tiền, 2`

Cấm mọi hoạt động sử dụng paypal rồi ạ

tính từ ngày PayPal appeal denied, trước mình cũng có 1 acc limited 180 days nhưng vẫn nhận đc tiền thêm 1 thời gian nữa.

vâng cảm ơn bác
cho hỏi là thêm 1 thời gian nữa là ước chừng bao lâu ạ

Để em dồn thêm về coi như sổ tiết kiệm và trong thời gian tạo account paypal mới

vâng cảm ơn bác
cho hỏi là thêm 1 thời gian nữa là ước chừng bao lâu ạ

Để em dồn thêm về coi như sổ tiết kiệm và trong thời gian tạo account paypal mới

đc khoảng 45 ngày nữa bạn, trong thời gian đó rất sướng vì ko lo bị limited nữa :D
Như acc mình bên dưới:
- Email báo denied ngày 01/08/2016, vẫn tiếp tục nhận đc tiền đến 15/09/2016, đến 02/02/2017 tức sau tròn 6 tháng kể từ ngày báo denied mình vào withdraw (không cần chờ email báo :D).

đc khoảng 45 ngày nữa bạn, trong thời gian đó rất sướng vì ko lo bị limited nữa :D
Như acc mình bên dưới:
- Email báo denied ngày 01/08/2016, vẫn tiếp tục nhận đc tiền đến 15/09/2016, đến 02/02/2017 tức sau tròn 6 tháng kể từ ngày báo denied mình vào withdraw (không cần chờ email báo :D).

quá đã

cái chính là em cũng tham để ko bị limited nữa , cho sales tẹt ga bô đi
tới 6 tháng là có cái sổ tiết kiệm ngọt rồi

THANKS SO MUCH !

limit kiểu này thường sau 45 ngày là được rút.
Nếu ko nhầm thì là limit do sale vượt giới hạn. Yêu cầu cung cấp hồ sơ nộp thuế má các kiểu

limit kiểu này thường sau 45 ngày là được rút.
Nếu ko nhầm thì là limit do sale vượt giới hạn. Yêu cầu cung cấp hồ sơ nộp thuế má các kiểu

Ko phải sales vượt bác ơi
Mà là limit 6 step mà gửi document ko đc approved

Chứ chưa tới mức điền tax id

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,763
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back